Cs7 velocity

MaiXuanViet

Moderator
Loại CS7 Vel này hình như dán mút rất khó ăn keo phải không các Bác? không biết thông tin này có chính xác không vậy? Nhờ các bác xác nhận giúp. Thanks

Cây CS7 nếu bình thường thì dán mút cũng bám như các cốt khác thôi. Nhưng có 1 nhược điểm là số 7 màu đỏ trong chữ "CS7" in trên cốt lại bị lem màu khi quét keo gốc dầu. Nên nếu bạn mua lại cốt cũ mà thấy quét keo vào số 7 vẫn không lem ra thì 100% là đã được xịt 1 lớp chống tước hoặc PU chống bay sơn. Chính cái lớp đó là cho dễ tróc keo.

Còn mua cốt mới thì quét keo tăng lực vào thế nào nó cũng tèm hèm con số 7 ra.hihi. :)

Muốn không mờ số 7 và không tróc mút thì mua 1 chai sơn xịt không màu, xịt vào cái chén mắm rồi lấy cọ quét lên số 7 thôi chứ đừng xịt hết cả cái tem Bia

MaiXuanViet

Moderator
Mình vừa mới mua cây Andro cs7 velocity ở chỗ dungcubongban.vn xong, công nhận cầm chắc tay và sướng lắm các bạn ah. Hii. Vậy mọi người tư vấn giúp mình nên dùng mặt vợt gì cho cây này nhé. Mình tính dùng Hexer + cho FH, còn BH thì acuda s2, như vậy có đước không?

Combo ổn, nhưng mình thấy CS7 cực hợp với miếng Andro Rasant (màu đen) bên FH, giật rất hiểm. Bạn có thể tham khảo thêm em này ^^

P/s: "màu đen" vì mình cảm thấy miếng mút đen tốt hơn miếng màu đỏ. Cảm nhận cá nhân thôi nhé. :)

choitrennoidau

Binh Nhất
Andro CS7 cầm có cảm giác nặng đầu, khi đánh thì cán nhỏ nên sợ bị tuột. Vật lộn gần tháng rồi mà mỗi khi nắm tay em vẫn run. Xin các cô bác anh chị cho ý kiến xây dựng.

tuantudhqg

Thượng Sỹ
Em đang đánh fh với calibra lt sound, bh với rakza 7 soft. Bên fh hơi xịt, bóng giật không hiểm lắm nhưng kiểm soát thì tốt. Các pro khuyên em nên đổi mặt fh mặt nào???

chaunguyen

Đại Tá
cs7 thuong nang. bac mua thi can vot xem e nao nhe <88g ma lay.
vi go Hinoki hop raka 7, ko bac lap em joola max xx 450. ok

Phuong an 2. FH ransan grip

Bình luận từ Facebook