CPen - Sách Đỏ club tại Hải Dương Pre 2013

chinhdm

Binh Nhất
Để góp phần bảo tồn động vật Hiếm (đang có nguy cơ tuyệt chủng rất cao) nhưng không Quý nên đội Cầu đường đã kỷ niệm đội Sách đỏ 1 điểm trong trận chiều qua. Trong trận đấu, bác minhbaohiem còn dùng cả bài yểm bùa bằng cáh dùng 1 vật giống điện thoại di động chĩa vào vận động viên của Cầu đường, mồm lẩm nhẩm khấn vái. Tuy nhiên sau trận đấu khi ngồi bia, bác minhbaohiem với slogan là đánh vui, đánh khỏe, đánh xoáy đã nói với anh em 2 đội là sẽ quyết định đổi thành minhbanbaodao (minh bán báo dạo) với slogan là đánh vui, đánh khỏe, đánh ngây ngô cho đúng với khả năng của mình. khà khà khà...

Last edited:

chinhdm

Binh Nhất
Chúc mừng bác Sơn phủi, bác đánh quá hay, cả trận đơn và trận đôi. Hẹn bác hôm nào ra Hưng đen nhé.

Last edited:

minhbaohiem

Thượng Sỹ
CLB Sách đỏ chúc đ/c Chính đi xuống UB xã Tân dân mạnh giỏi nghen, xuống đó phải giữ bình tĩnh nhé, rồi sẽ có lúc về mà.

Hôm qua là một ngày đen đủi cho sach đỏ, voi loi thế là gần như ăn chac hai trận đôi và nhiệm vụ còn lại của các thàn viên khác là cjir cần ăn hai trận đơn nữa nhưng chỉ có một mình lão già sơn fủi hoàn thành nhiermj vụ , thật đáng tieevs là chủ lực Đức ford không đánh đúng gong độ , nhưng dù sao kết quả chia điểm cũng đánh giá đúng cục diện trên sân, và sau khi trận đấu này kết thics có thể khẳng định rằng , cầu đường là một nơi ĐI DỄ KHÓ VỀ với tất cả các đội , trừ MN2 hê hê hê

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Một trận đấu quá thất vọng của đội Sách đỏ, cả đội hôm qua đã họp kín đến 23g để kiểm điểm từng cá nhân. Kết luận cuối cùng: ko ai có lỗi cả, vì "ai đánh chả tệ", mà lỗi lớn nhất là do Đội HD3 đã thi đấu quá xuất sắc. Haaaaaaaaaaaaaaaaaaa

chinhdm

Binh Nhất
Một trận đấu quá thất vọng của đội Sách đỏ, cả đội hôm qua đã họp kín đến 23g để kiểm điểm từng cá nhân. Kết luận cuối cùng: ko ai có lỗi cả, vì "ai đánh chả tệ", mà lỗi lớn nhất là do Đội HD3 đã thi đấu quá xuất sắc. Haaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Kakakaka...do cố quá trận gặp Cầu đường nên khi gặp HD3 thành quá cố thôi bác minhbanbaodao nhỉ.

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Ko sao, Sách đỏ già rồi thua lớp trẻ là thường mà, có dám trách ai đâu, chỉ buồn thôi Chính à. Nếu chú gọi a là Minhbanbaodao mà làm cho chú bớt đi nỗi đau vì thua Sách đỏ thì a cũng kệ thôi, ko chấp
Tuy nhiên, a e trên Diễn đàn cứ băn khoăn về nic Chinhdm, ai lại cứ thích dịch theo nghĩa bậy mới chết chứ, cái bọn "quỷ sứ". haaa

Sobat

Trung Uý
Ko sao, Sách đỏ già rồi thua lớp trẻ là thường mà, có dám trách ai đâu, chỉ buồn thôi Chính à. Nếu chú gọi a là Minhbanbaodao mà làm cho chú bớt đi nỗi đau vì thua Sách đỏ thì a cũng kệ thôi, ko chấp
Tuy nhiên, a e trên Diễn đàn cứ băn khoăn về nic Chinhdm, ai lại cứ thích dịch theo nghĩa bậy mới chết chứ, cái bọn "quỷ sứ". haaa

Cháu Kiều đây! đánh phải có thắng, có thua nó mới có nhiều cảm xúc, thắng nhiều quá, thua nhiều quá nó quen đi lại không hấp dẫn. Hôm nào cậu cháu mình làm trận đi.

chinhdm

Binh Nhất
??????????????? The end! Stop!

thangRau

Đại Uý
Chính Công chức dáng nộp mà dám trêu a Minh "nguy hiểm" à???
Clb Cầu đường khi nào đánh tiếp với Sách Đỏ thì phải thị Chinhdm trận nữa nhỉ??hehehe

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Sau khi oanh liệt chia điểm với CLB Quyết thắng, đội Sách đỏ đã hạ đội HD1 với tỉ số 5/2. Như vậy khi đối đầu với 4 CLB mạnh nhất: Gia Lộc, MN2, Quyết Thắng và HD1, đội Sách đỏ thắng 2, thua 1 và chia điểm 1. Đây là một kết quả ko tồi, đội sẽ tiếp tục cố gắng hết mình ở lượt về.

dungdienluc

Binh Nhất
Chúc mừng Sách đỏ có một ngày thi đấu "lên đồng", đặc biệt là anh Minh, người sinh ra để thi đấu, không chịu khuất phục trước đối thủ mạnh...ha ha. Đúng tiêu chí của đội đề ra "Đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy, đánh vào bàn"

toandelpiero

Trung Sỹ
Sau khi oanh liệt chia điểm với CLB Quyết thắng, đội Sách đỏ đã hạ đội HD1 với tỉ số 5/2. Như vậy khi đối đầu với 4 CLB mạnh nhất: Gia Lộc, MN2, Quyết Thắng và HD1, đội Sách đỏ thắng 2, thua 1 và chia điểm 1. Đây là một kết quả ko tồi, đội sẽ tiếp tục cố gắng hết mình ở lượt về.
Nhưng hơi tiếc cho Sách Đỏ lại chết với hai đội yếu là Cầu Đường & HD3 kakaka...

nguyenminh

Đại Uý
Chào Sách Đỏ Hải Dương! Những người bạn mới của CLB bóng bàn Tiên Yên. Qua giải bóng bàn Hải Phòng mở rộng.
Chào Thắng Râu ! Và cũng ngạc nhiên khi biết Thắng Râu sinh hoạt tại CLB Sách Đỏ. Vẫn những người bạn quen Đức sport, Minh baot hiểm, Hiếu thầy đồ, Sao sư phụ. Nhưng không thấy Ba Gia Lập . Mọi người đều khỏe là vui rồi. Thay mặt anh em CLB bóng bàn Tiên Yên chân thành mời CLB Sách Đỏ Hải Dương đến Tiên Yên thăm và giao lưu. Nếu có điều kiện chúng tôi sẽ đến với các bạn theo như lời hứa lúc chia tay gặp nhau trong ngày giải phóng Hải Dương.
Có điều kiện các bạn thăm quan qua CLB bóng bàn tiên Yên. Bọn mình có đăng trên diễn đàn Quảng Ninh. Vào mục CLB bóng bàn Tiên Yên ở đấy có một số hình ảnh của CLB và hình ảnh của giải Hải Phòng mở rộng trong đó có cả Sách Đỏ Hải Dương. Chào nhé, có gì thông tin cho Minh chủ nhiệm CLB. Hẹn và mong đợi mọi người!

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Trước hết CLB Sách đỏ trân trọng cám ơn sự quan tâm của CLB BB Tiên Yên anh em. Chúng tôi xin nhận lời mời của CLB Tiên Yên, và vào một ngày không xa chúng tôi sẽ có mặt ở Tiên Yên.
Chúng tôi có xem danh sách các đội tham dự premiership quảng ninh nhưng ko thấy CLB Tiên Yên tham gia, còn CLB Sách đỏ đang tham gia và tham gia nhiệt tình premiership HD, đội đang đứng ở top giữa. anh Thắng rau đã tham gia Sách đỏ từ năm ngoái và là 1 thành viên nhiệt tình nhất giải.
Nếu cuối năm nay Hải dương đăng cai giải Vợt dọc, a e Quảng ninh ủng hộ nhé. Thanks

Đội Sách Đỏ ú ớ fong độ fập fù thế nhỉ , thắng và chia điểm với đội mạnh nhưng lại thua đội yếu hơn , thật là khó nắm bắt . Chúc mừng sách Đỏ chúc anh minh và mọi người thành công hơn ở lượt về

Bình luận từ Facebook