Cốt vợt ''Thần Long'' (900k) và JANUS hàng nội địa Trung Quốc

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
chú có cây nào éo cần dị, éo cân xoáy, chậm cũng đc. chỉ cần đánh phát nào cũng vào bàn gửi a nhé!Bao tiền a cũng xúc. cho a số TK với cái giá a chuyển nuôn
anh làm xúc nun cây Thần Long LIMBA ngày tập 4 tiếng không bia rượu chẳng mấy mà đạt công phu đến mức đó :D ^_^ ha ha

BongBanHG

Trung Uý
anh làm xúc nun cây Thần Long LIMBA ngày tập 4 tiếng không bia rượu chẳng mấy mà đạt công phu đến mức đó :D ^_^ ha ha
cho em chia sẻ chúc xíu .cây thuần long rồng xanh em mới mua cua bác dũng 9 cây cuối cùng 91g hôm nay mới.vừa dán 2 mặt mới Donic vào đánh thử cảm giác trên cả tuyệt vời so với TMB ALC.độ xoáy ,bạt ,bắn trái ,tăng xoáy trái ...tất cả đều ngon không thua TMB ALC ...Tuy nhiên có mpotj điểm em chưa ưng ý là thiết kế của cán cầm vợt chiều ngan hơi to nhưng độ dầy lại hơi nhỏ nên cốt vợt mất cân đối .nếu cán vợt tjau đổi chúc xíu giống Amu thì quá ok .vài ý kiến chia sẻ cá nhân .chính vif.Janus Rồng xanh nên em mới về tới nhà giờ này :) .hết thấy đường rồi các bác ơi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em Thần Long khủng long nhất của hãng thần long
Gỗ walnut kết hợp sợi Aramid carbon giá :2tr6 đã đưa Hà Yên Bái hạng A hiện đang sử dụng :
Phải nói đẹp + chất : về 2 cây thì em lấy St + Hà Yên Bái chơi FL em sẽ chơi RV xem với giá chát thế này có sứng tầm chất lượng không ^_^

bongban2010

Binh Nhất
Cây Cốt Janus rồng xanh đẹp quá, lớp gỗ mặt giống tmb nhỉ. Bác nào chơi rồi cho em xin chút cảm nhận ah, nhìn thấy kết rồi mà không biết kết hợp với mút tàu ổn không ? Thanks !

Bình luận từ Facebook