Cot vỢt schlager carbon off+ tem ĐỒng mỚi mua ĐƯỢc

blue_sky

Binh Nhì
Chào các bạn, mình mới mua được cây schlager tem đồng không số cán còn mới lắm vì đã vô keo chỉ tiếc bị mẻ một chút xíu cạnh do cao thủ nào mê bóng quá chém vào cạnh bạn, đã được vá lại khá khéo, giá 1m6 các bác thấy có được ko? xin cho mình ý kiến nhé, tem đồng con bướm còn rõ nét lắm mình đổi ngang bằng cây GA của mình. Cây schlager mới này mình dán mặt cũ từ GA qua mặt phải mình dùng rakza7 còn mặt trái mình dùng ternegy 05 FX các bác cho mình ý kiến xem có hợp không nhé, mình rơ giật và đôi công trái phải gần bàn và tầm trung. Thank.

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Theo mình hiểu thì bạn chủ thớt không muốn bán combo mà là hỏi ý kiến AE xem combo mình chơi đã hợp hay chưa có phải không?
Về cơ bản thì GA và Schlager tương đối giống nhau nhưng kích thước của Schlager to hơn GA một chút vì thế mặt vợt bạn dán từ GA sang Schlager chắc chắn sẽ bé hơn thôi, hi. Việc hợp hay không hợp thì còn do lối đánh của bạn nhưng về ý kiến cá nhân mình thì mình thấy combo của bạn là chuẩn rồi, giờ cố gắng tập luyện thôi. Còn về giá cả thì mình không có ý kiến vì thuận mua vừa bán, đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai ^^
Chúc bạn nhanh lên tay nhé

blue_sky

Binh Nhì
Theo mình hiểu thì bạn chủ thớt không muốn bán combo mà là hỏi ý kiến AE xem combo mình chơi đã hợp hay chưa có phải không?
Về cơ bản thì GA và Schlager tương đối giống nhau nhưng kích thước của Schlager to hơn GA một chút vì thế mặt vợt bạn dán từ GA sang Schlager chắc chắn sẽ bé hơn thôi, hi. Việc hợp hay không hợp thì còn do lối đánh của bạn nhưng về ý kiến cá nhân mình thì mình thấy combo của bạn là chuẩn rồi, giờ cố gắng tập luyện thôi. Còn về giá cả thì mình không có ý kiến vì thuận mua vừa bán, đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai ^^
Chúc bạn nhanh lên tay nhé
Mình đã đánh GA rồi nói chung cũng thích nhưng khi cầm schlager đánh thấy cảm giác và tiếng banh nghe sướng hơn với lại tốc độ nhanh hơn thấy rõ. Theo cảm giác mình thì mình thích cay Schlager hơn. Với lại mình đánh cây GA thấy hơi bị xịt tức là banh đi không được nhanh, được cái là chịu banh tốt. :) Thank bạn nhiều.

Duc_NM

Đại Tá
Vâng, cũng là 1 phương án anh Hùng nhỉ! Nhưng mà chủ thớt ý kiến GA xịt là em không đồng tình rồi ^^
Hôm qua mình quan sát và cũng cọ xát với một bác U50 có quả bạt không đỡ được, không nhìn thấy bóng đâu :zingme43:. Lúc sau để ý mới thấy là dùng GA :zingme44:

blue_sky

Binh Nhì
Vâng, cũng là 1 phương án anh Hùng nhỉ! Nhưng mà chủ thớt ý kiến GA xịt là em không đồng tình rồi ^^
Mới đầu mình cũng nghĩ như bạn đó mình cho rằng GA có tốc độ rất nhanh, mà quả thật từ cây Primorac chuyển qua thì cảm thấy nó nhanh thật, nhưng tình cờ một hôm mình đánh với ông bạn mình thấy cây ông bạn cầm bóng đi rất nhanh và tiếng banh nghe rất sướng tay, mình mướn đánh thử thì cú giật của mình dường như được tiếp sức thêm và nó đi rất nhanh. mình cảm giác nó rất hợp với mình. Cây GA mình đánh được gần 3 tháng, ngon thì có con, nhưng mà quả thật với mình nó hơi xịt vì mình cảm thấy nó đi hơi chậm. Với cú giật của mình thì nó đã có uy lực và độ xoáy rồi nhưng nhưng mình muốn nhanh hơn nữa để đôi công đở tốn sức.

blue_sky

Binh Nhì
ban nao co slager tem đồng còn mới alo cho mình nhé 01233645175. cảm ơn bạn hungvu
Mình chỉ xin ý kiến của các bạn về cây Schlager tem đồng vừa mới đổi bằng cây GA chứ không phải muốn bán, bạn thông cảm nhé.

blue_sky

Binh Nhì
Mình hỏi bạn một tý, mình có điều không hiểu bạn nói mình phường án anh hùng là sao? có phải mình dùng cây GA đổi cây Schlager tem đồng là thiệt thòi, là không nên đổi hay sao vậy bạn?

tranvietanh

Trung Tá
Mình hỏi bạn một tý, mình có điều không hiểu bạn nói mình phường án anh hùng là sao? có phải mình dùng cây GA đổi cây Schlager tem đồng là thiệt thòi, là không nên đổi hay sao vậy bạn?

À không bạn ạ, phương án ở đây tức là đổi Yasaka sang BH còn Ten sang FH chứ mình đã nói là mình không bàn về giá cả mà. Nếu bạn thấy ưng ý rồi thì cứ thế mà yên tâm tập luyện thôi bạn ạ

tuannn

Đại Uý
Chào các bạn, mình mới mua được cây schlager tem đồng không số cán còn mới lắm vì đã vô keo chỉ tiếc bị mẻ một chút xíu cạnh do cao thủ nào mê bóng quá chém vào cạnh bạn, đã được vá lại khá khéo, giá 1m6 các bác thấy có được ko? xin cho mình ý kiến nhé, tem đồng con bướm còn rõ nét lắm mình đổi ngang bằng cây GA của mình. Cây schlager mới này mình dán mặt cũ từ GA qua mặt phải mình dùng rakza7 còn mặt trái mình dùng ternegy 05 FX các bác cho mình ý kiến xem có hợp không nhé, mình rơ giật và đôi công trái phải gần bàn và tầm trung. Thank.

Theo như những gì bạn nói ở trên thì bạn mua cây này với giá 1,6tr theo mình là quá tốt rồi. Với combo này bạn kết hợp với 2 mặt mềm cũng là tuyệt vời, có chăng thay đổi nhau giữa trái và phải xem mặt nào thích hợp cho lối đánh của mình mà thôi. w.sch tốc độ nhanh, nảy, bám bóng và ko bị xịt tí nào. Chúc mừng bạn đã có 1 combo tuyệt vời.

blue_sky

Binh Nhì
Theo như những gì bạn nói ở trên thì bạn mua cây này với giá 1,6tr theo mình là quá tốt rồi. Với combo này bạn kết hợp với 2 mặt mềm cũng là tuyệt vời, có chăng thay đổi nhau giữa trái và phải xem mặt nào thích hợp cho lối đánh của mình mà thôi. w.sch tốc độ nhanh, nảy, bám bóng và ko bị xịt tí nào. Chúc mừng bạn đã có 1 combo tuyệt vời.

Thank bạn nhiều vì lời động viên của bạn, mình thích cây Schlager lắm may mắn thay mình có duyên với cây tem đồng không số này:), cây tem bạc hàng mới loại này bây gờ cũng hơi hiếm, chỗ mình đang hết hàng chờ hàng về. Tem đồng lại càng hiếm hơn.

Bình luận từ Facebook