Toàn quốc Cốt vợt sardius 350K. 0941054348-zalo,viber,đủ cả, freeship COD toàn quốc

chaubinh

Đại Tá
Được bác ơi!
bạn làm cho mình hình thức y như cây này nha:( cán fl )
cốt xịn.jpg

vậy khoảng thời gian bao lâu nữa thì có cốt chơi bạn ơi? để mình không tìm cốt nữa.

Last edited:

aunhh

Đại Tá
850K Bạn nhé! 2 tuần kể từ khi bạn chuyển tiền sẽ nhận được vợt. COD ở Vinh và Hà Nội.
Để mình xem mấy cốt giá rẻ cho mấy em mua tập. Cảm ơn bạn
Cây bạn làm cây tạo như Viscaria hả, trọng lượng theo ý muốn đc ko bạn

ngochuongnt

Trung Uý
Em muốn đặt một cây 5 lớp gỗ chậm hơn PG7 để tập chơi mặt tàu, chắc tầm OFF-. Hiện em đang đánh PG7(OFF ++) thấy nó nẩy quá. Mới tập chơi nên cũng không biết gì nhiều đâu ạ. Nhờ bác tư vấn và em cho em xin giá nhé. Bác thấy được là được. Cảm ơn bác

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Đọc mục của bạn rất hay. Chúc mừng bạn. Cho mình hỏi. Nếu làm 1 cây cấu trúc Hinoki-Carbon lõi Basa- Carbon - Hinoki, độ dày 6.0 đến 6.2mm. Thì giá nhiêu bạn. Nếu thay sợi Zylon Carbon thì giá nhiêu. Trọng lượng yêu cầu từ 83~85g. Cảm ơn bạn.

thuannht

Thượng Sỹ
Đọc mục của bạn rất hay. Chúc mừng bạn. Cho mình hỏi. Nếu làm 1 cây cấu trúc Hinoki-Carbon lõi Basa- Carbon - Hinoki, độ dày 6.0 đến 6.2mm. Thì giá nhiêu bạn. Nếu thay sợi Zylon Carbon thì giá nhiêu. Trọng lượng yêu cầu từ 83~85g. Cảm ơn bạn.
Sợi zylon mình đang hết hàng rồi Bạn ơi, Bạn làm sợi carbon hoặc sợi thủy tinh được ko?

yakuzahp

Binh Nhì
em đã đánh thử cây vợt cấu trúc giống Sardius của anh Thuận, cảm nhận ban đầu là vợt nảy rất tốt, đánh xa bàn cực nhàn vì vợt hỗ trợ lực rất nhiều, tốc độ cao, bóng rất low-throw, nếu nằm trong cay cao thủ sẽ phát huy được tối đa sức mạnh của cây đó :D

PhuTaiThien

Trung Uý
Tôi đánh gai công nên muốn đặt 1 cây 7 lớp như sau:
mặt gai công: yêu cầu cứng, chậm, ít đàn hồi: gỗ walnut ở ngoài cùng
Mặt mút: lên xoáy tốt, cảm giác tốt, gỗ limba (hoặc hinoki) ngoài cùng
Cấu trúc như sau (hoặc bạn tư vấn cho cấu trúc hợp lý)
Walnut hinoki hinoki balsa hinoki vải sợi cacsbon limba
các lớp bên trong: hinoki hinoki balsa hinoki yêu cầu độ dày như nhau (chống đàn hồi) và bạn có thể thay đổi loại gỗ để tốc độ bên gai không cao quá (gai công cần cứng, chậm)
Tổng trọng lượng 90g, cán FL (có khắc tên), dày 6-6.5mm

Last edited:

thuannht

Thượng Sỹ
Tôi đánh gai công nên muốn đặt 1 cây 7 lớp như sau:
mặt gai công: yêu cầu cứng, chậm, ít đàn hồi: gỗ walnut ở ngoài cùng
Mặt mút: lên xoáy tốt, cảm giác tốt, gỗ limba (hoặc hinoki) ngoài cùng
Cấu trúc như sau (hoặc bạn tư vấn cho cấu trúc hợp lý)
Walnut hinoki hinoki balsa hinoki vải sợi cacsbon limba
các lớp bên trong: hinoki hinoki balsa hinoki yêu cầu độ dày như nhau (chống đàn hồi)
Tổng trọng lượng 90g, cán FL (có khắc tên), dày 6-6.5mm
Cấu trúc này dc đây Bác:
Walnut- hinoki- hinoki -balsa- hinoki -vải sợi cac bon-walnut. Balsa cho dày một chút, mỏng ko có ý nghĩa

PhuTaiThien

Trung Uý
Cấu trúc này dc đây Bác:
Walnut- hinoki- hinoki -balsa- hinoki -vải sợi cac bon-walnut. Balsa cho dày một chút, mỏng ko có ý nghĩa
phía vải sợi cacbon thay walnut bằng limba hoặc hinoki được ko bác? tui thích lên xoáy phía này, gỗ walnut cảm giác hơi khô

PhuTaiThien

Trung Uý
Vậy thế này đi, chốt cấu hình thì mình làm cho nhé:
walnut- hinoki -balsa- hinoki -vải sợi cac bon-hinoki.
có 6 lớp thôi à bạn?
7 lớp như này nhé?
walnut- hinoki - hinoki -balsa- hinoki -vải sợi cac bon-hinoki
tổng thể dày xấp xỉ 6.5mm, nặng tầm 90g
Bạn cho giá tiền nhé
Thanks

Bình luận từ Facebook