cot vot kumpuru

xtung78

Trung Uý
cac bac da ai dung cot nay chua ah cho em xin ty nhan xet ve em no voi ah.

Attachments

1 MB · Đọc: 0

xukaka

Đại Tá
Cốt này cấu tạo 3 lớp gỗ, 2 lớp cacbon. Cốt này thuộc dòng TAMCA (cacbon laminated), lưu ý khác với Tamca 5000 nhé bạn. Thuộc dòng TAMCA (cacbon laminated) nên có tốc độ chậm hơn nhưng control cao hơn, cốt này phù hợp lối đánh phòng thủ. Thông số tương đối như sau. Speed 8.1, control 8.5. Nhìn vào thông số có thể thấy cốt này na ná giống dòng ALC tuy nhiên đặc trưng mỗi dòng khác nhau.

lamtq

Đại Tá
cac bac da ai dung cot nay chua ah cho em xin ty nhan xet ve em no voi ah.
Cốt này cấu tạo 3 lớp gỗ, 2 lớp cacbon. Cốt này thuộc dòng TAMCA (cacbon laminated), lưu ý khác với Tamca 5000 nhé bạn. Thuộc dòng TAMCA (cacbon laminated) nên có tốc độ chậm hơn nhưng control cao hơn, cốt này phù hợp lối đánh phòng thủ. Thông số tương đối như sau. Speed 8.1, control 8.5. Nhìn vào thông số có thể thấy cốt này na ná giống dòng ALC tuy nhiên đặc trưng mỗi dòng khác nhau.
nó là dòng Tamca 5000 bác nhé- tất cả dòng tamca 5000 như sar, gergerly, kumpuru, primorac carbon,... la carbon laminate, tức dịch nôm na ra là cốt đc dát lớp carbon.
tuy nhiên vì cốt có lõi mỏng hơn các cây kia, gỗ bề mặt mềm hơn nên tốc độ chỉ thuộc loại trung bình và kiểm soát khá cao
lưu ý cây kumpuru này có khá nhiều hàng giả , nhái do Tung Của sx các b nhé

xukaka

Đại Tá
Đính chính lại...bác @lamtp nói đúng đều là dòng tamca5000. Thông tin bác @lamtp chính xác. Cảm ơn bác

hungtv2002

Đại Tá
nó là dòng Tamca 5000 bác nhé- tất cả dòng tamca 5000 như sar, gergerly, kumpuru, primorac carbon,... la carbon laminate, tức dịch nôm na ra là cốt đc dát lớp carbon.
tuy nhiên vì cốt có lõi mỏng hơn các cây kia, gỗ bề mặt mềm hơn nên tốc độ chỉ thuộc loại trung bình và kiểm soát khá cao
lưu ý cây kumpuru này có khá nhiều hàng giả , nhái do Tung Của sx các b nhé
cây trong hình nhìn nước in cũng như hàng tàu ấy nhỉ

longphibatbai

Trung Sỹ
cây trong hình nhìn nước in cũng như hàng tàu ấy nhỉ
nó là hàng tàu chính xác 100%, hôm trước mình mua ở namninh về việt nam mình chơi, chán ngắt luôn, vợt rẻ mà bạn 120 tệ. dùng cho phong trào chơi để vui và ra mồ hôi thì hợp. hihi

xtung78

Trung Uý
Cam on moi nguoi da nhac nho. Cay nay dich thi la hang Tap Can Binh roi. Minh thay la nen hoi moi nguoi thoi. may ae uong cafe cai nhau ve cot do. cam on, cam on

xukaka

Đại Tá
Nó là của hãng Butterfly nhưng sản xuất tại China....cũng như Sony hãng của Nhật nhưng sản xuất tại Việt Nam chứ chẳng phải hàng giả gì đâu.

nttuyen

Binh Nhì
nó là hàng tàu chính xác 100%, hôm trước mình mua ở namninh về việt nam mình chơi, chán ngắt luôn, vợt rẻ mà bạn 120 tệ. dùng cho phong trào chơi để vui và ra mồ hôi thì hợp. hihi

Bạn còn dùng không , mình có người bạn đang tìm cốt này.

Chung - Ba Be

Binh Nhì
Mình đang dùng cốt này. Nghe bố nói ngày xưa mua khoảng 600k. Mình đang dán mặt tibhar rapid shoft đánh phải thấy đánh cũng ổn, bên trái dùng mặt 729-5 bạt trái thì thôi rồi. Tóm lại nó Khá hơn mấy vợt bán sẵn (ví dụ 729-4 star) nhưng kém hơn mấy cái cốt tầm 700k trở lên.

Bình luận từ Facebook