Cốt vợt Kokutaku

Vinasat15c

Trung Uý
Đây là dòng cốt của Nhật Bản được HC phần phối, trên các trang Web và diễn đàn cũng rất ít reviews, mình lập topic này để a e chơi dòng cốt này vào chém gió và chia sẻ cho nhau cách làm chu vũ khí, cách phối mút với các loại cốt của kokutaku theo từng jeu, mình trình gà mong được a e nhiệt tình chỉ bảo o_O

Duc_NM

Đại Tá
Đây là dòng cốt của Nhật Bản được HC phần phối, trên các trang Web và diễn đàn cũng rất ít reviews, mình lập topic này để a e chơi dòng cốt này vào chém gió và chia sẻ cho nhau cách làm chu vũ khí, cách phối mút với các loại cốt của kokutaku theo từng jeu, mình trình gà mong được a e nhiệt tình chỉ bảo o_O
dòng hiếm như này e rằng số người chơi đã ít, mà có lẽ những người chơi đó cũng chưa chắc có nick trên diễn đàn này :)

Vinasat15c

Trung Uý
dòng hiếm như này e rằng số người chơi đã ít, mà có lẽ những người chơi đó cũng chưa chắc có nick trên diễn đàn này :)
E mới sắm cây Canon trc của 1 bác mua ở HC để lại, đánh với fh là nitaku g1, BH là xiom omega 4 euro cảm nhận đánh khá giống cây Trieber z nhưng nhanh hơn 1 tí, cốt giá công chau chuốt và đẹp, cán ST hơi vuông nên cầm hơi càng tay là điểm trừ, nhìn chung thấy cốt đánh khá hay. Không biết còn bác nào đã chơi xin vào chia sẻ với a e.

Bình luận từ Facebook