Cốt vợt Andro Treiber K dùng với mặt vợt hiệu gì để có độ bám tốt.

tranliethung

Thượng Sỹ
Em định dùng FH: Rasant Turbo - BH: Rasant Powersponge. Như vậy độ bám bóng có được không ạ ? Xin các bác một lời khuyên :)

cuongpn

Đại Tá
Hơi cứng có nghĩa là bám kém hoặc không bám :( Em muốn bám kha khá thì nên dùng loại nào bác ui ?
đặc tính của K là dòng cốt mềm, tốc độ vừa phải nên phải chọn mặt cứng một chút và có độ này cao để bổ trợ nếu không sẽ bị mất lực. hơn nữa đánh Treiber Q,K thì phải chọn cây có trọng lương nặng tầm 90g trở lên thì mới hay nên khi kết hợp mặt cần lưu ý trọng lượng mặt để không bị nặng đầu....thông thường thì mặt càng cứng càng nặng

Dinhtam

Thượng Sỹ
Cốt vợt Andro Treiber K dùng với mặt vợt nào để có độ bám tốt. Các tiền bối ơi giúp em với ... đa tạ ... đa tạ ...
Các bạn cho mình ít kinh nghiệm bảo vệ màu sắc cán vợt Treiber K hay bị bạc và lắm, ko biết làm sao để giữ cho cán luôn mới và sạch

Manh.MTA

Trung Sỹ
FH thay Ten05 bằng Ten64fx có hơn không bác :)
Tùy theo bác đánh thế nào ạ, em chọn con ten05 vì nó hợp, nảy và cắn xoáy, giật xung cũng gọi là ngon, giật với quả xoáy xuống ổn, bạt cũng gọi là mất bóng :D.
Bác cứ đầu tư con Ten đi, em đảm bảo bác đánh xong sang mặt khác đánh chán hẳn luôn. Trước em chơi con Rasant Turbo, mới thì ngon, nhưng nhanh bị mất độ bám lắm, xong có bác già cho mượn mặt ten05 tuy cũ dán vào đánh nó khác hẳn. Nhiều người ưa thích mặt này mà

Bình luận từ Facebook