Cốt TSP xách chân. mặt Blue fire M2 --> bán

beokaka

Trung Uý
1: mút Docnic blue fire M2 đen mới đánh mấy ngày không hợp tháo cất tủ. kích thước dán vào sarius cắt dùng keo haifu nên boc ra giờ hụt tí ( có hình bên dưới) = Đã bay hoặc ai có mặt rakaz 7 sot , ...., nói chung mặt mềm spin cao đổi cũng được

2: cốt vợt TSP nhật xịn nhờ ông chú trc khi về nước mua, Mua tại cửa hàng của CLB j j bên đó cho để tập bóng bàn, ông chú thấy vài người ở CLB đó uýnh cây này nên mua theo chứ ko biết gì về BB :).mà sau khi cầm carbon e thấy mình ko hợp thuần gỗ nên cất tủ.e nó nặng 83gr. thuần gỗ. . ( có hình bên dưới) = 850k

mình ở Việt trì - phú thọ. sdt : 01688819183. hoặc ai có gì hay hay đổi nha.

Last edited:

beokaka

Trung Uý
Lại lập top mới....mà hôm trước.miếng h3 chú làm thế mất uy tín đấy.nhé.

rất sr truongtxt rồi nhé. tại thằng cu e nó kết miếng đó quá. nên phải để lại cho nó. dù sao thì chịu 1 viên gạch . để khỏi mất tình cảm anh em trong CLB thôi bác ạ. sr nhé. sáng đó mà bạn gửi tiền sớm thì mình cũng chuyển rồi gần trưa mới alo. thì cu e nó lên tân phòng lấy mất miếng H3 :(

truongtxt

Đại Tá
rất sr truongtxt rồi nhé. tại thằng cu e nó kết miếng đó quá. nên phải để lại cho nó. dù sao thì chịu 1 viên gạch . để khỏi mất tình cảm anh em trong CLB thôi bác ạ. sr nhé. sáng đó mà bạn gửi tiền sớm thì mình cũng chuyển rồi gần trưa mới alo. thì cu e nó lên tân phòng lấy mất miếng H3 :(

Bạn nói thế ko phải rồi. Tôi đặt gạch từ 23h . Sáng hôm sau thứ 7 ngân hàng nghỉ nên gần 10h tôi gọi cho bạn để bảo bạn thứ 2 tôi chuyển tiền .Bạn lại nói thằng e bạn nó bảo nó lấy. Nếu tôi hủy gạch thì bạn mới nên để cho ng khác, đàng này tôi có hủy gạch đâu. Nói chung là bạn nên rút kinh nghiệm chứ kiểu mua bán như này mất khách lắm. Vài lời góp ý

Bình luận từ Facebook