Cốt Stiga Inspira Plus

lion

Đại Tá
M thấy nước mình ít dùng Stiga nên những bài đánh giá ít, bọn TQ nó dùng Stiga rất nhiều
Stiga trong thời gian dài tài trợ cho tuyển China mà, sau này Nittaku nhảy vào nhưng phải hợp tác với DHS, rồi Butterfly vào sau. Tuy nhiên DHS họ học quá nhanh nên đã vươn lên trở thành nhà sx và tài trợ đầy đủ dụng cụ, trang phục bóng bàn chất lượng cho tuyển China. Nhờ đó tuyển China có được những thành tích vượt trội. Nếu Ma Long không chuyển sang dòng cốt của DHS thì có lẽ khó vượt qua Xu Xin, Zhang JiKe để thành công như vậy.

lemau1988

Thượng Sỹ
Fan alc đánh chậm lắm, phải mus tàu hoặc có độ cứng như dignic 09c thì mới mới đánh ổn. Mus bình thường đánh banh rất hiền. Riêng stiga inspra hybrid carbon mình test mus stiga platinum M và Stiga hybrid M, thấy giật có độ xoáy nhiều, banh qua bàn có xu hướng đi cắm xuống bàn. Nói chung mình đánh giá nó dễ chơi, tốc độ hơn vis thường, vì nó gần như là super vis.
bác test mặt tàu với cây này chưa?e vừa đặt 1 cây :D.đang chờ đánh với battle 2 :D

fujishan

Đại Uý
bác test mặt tàu với cây này chưa?e vừa đặt 1 cây :D.đang chờ đánh với battle 2 :D
Mình không chơi mus tàu. Nhưng stiga thường thiết kế rất hợp mus tàu. Bạn có thể thử xem. Cá nhân mình từng chơi cây Joola Zhou Qihao 90, thấy thiết kế của 2 cây na ná.

M.Hoang

Đại Tá
Mình không chơi mus tàu. Nhưng stiga thường thiết kế rất hợp mus tàu. Bạn có thể thử xem. Cá nhân mình từng chơi cây Joola Zhou Qihao 90, thấy thiết kế của 2 cây na ná.
thiết kế na ná hay cảm giác chơi na ná bác

fujishan

Đại Uý
thiết kế na ná hay cảm giác chơi na ná bác
Ah, nó đều là sợi super alc xanh lá nằm dưới bề mặt gỗ koto. Cá nhân mình thích tay cầm ST, riêng cây Joola Zhou Qihao 90 thì tay cầm nó ngắn, không dài như stiga hybrid carbon.

lemau1988

Thượng Sỹ
mong là nó hợp bác,cám ơn bác,mình cũng chơi Cr thấy nó hợp tàu dã man,cây này thấy bảo tài trợ cho VDV Yuan Licen ,ko biết cụ này có phang tàu ko :D

M.Hoang

Đại Tá
đây bác

Attachments

1,000.2 KB · Đọc: 29

Bình luận từ Facebook