cốt nảy và bám xoáy hơn Super ZJK ZLC?

nhatduongchi

Đại Uý
Xin hỏi dốt cái! Anh Chị Em diễn đàn có ai biết, trên thị trường hiện nay, có loại cốt vợt nào? có độ nảy và nhanh như Super ZJK, nhưng bám xoáy hơn SZJK không ạ!
Xin cám ơn!

lamtq

Đại Tá
Xin hỏi dốt cái! Anh Chị Em diễn đàn có ai biết, trên thị trường hiện nay, có loại cốt vợt nào? có độ nảy và nhanh như Super ZJK, nhưng bám xoáy hơn SZJK không ạ!
Xin cám ơn!
victas firefall VC nha b
9 lớp Victas có lẽ ~~ nhỉ anh @lamtq
Ko cứ con VFC,
Killerspin TC bạn ạ.nhanh nảy và bám xoáy
Killerspin TC nảy hơn nhưng bám xoáy thua xa Super zjk b nhé

Trainee

Đại Tá
Nhanh nảy thì bám xoáy ít, bám xoáy thì độ nhanh nảy giảm, 2 cái ngược nhau. Như mặt vợt cũng vậy, S2 bám xoáy hơn S1 thì speed phải chậm hơn S1 :rolleyes:
Nếu Nhanh nảy như Super ZJK mà còn bám xoáy hơn thì đó là Super Saiyan :D
Ko phải khó tìm mà khoa học hiện tại chưa phát minh ra bác ạ
Đấy là bạn so hàng cùng một dòng, một đẳng!
Đơn giản như Super nó nảy mà vẫn bám, nó nhanh mà vẫn control tốt so với chán vạn cốt khác đó thôi, chỉ có giá của nó vãi hàng! :)
Muốn tương đồng mà giá mềm thì chọn thương hiệu khác vẫn có cửa VD Victas như trên anh lamtq nói, ..

Đấy là bạn so hàng cùng một dòng, một đẳng!
Đơn giản như Super nó nảy mà vẫn bám, nó nhanh mà vẫn control tốt so với chán vạn cốt khác đó thôi, chỉ có giá của nó vãi hàng! :)
Muốn tương đồng mà giá mềm thì chọn thương hiệu khác vẫn có cửa VD Victas như trên anh lamtq nói, ..
Đã chơi qua 3 cây dòng Victas và đang có 1 em S ZJK, cảm nhận của em là ko tương đồng, nhanh nảy và bám xoáy Victas ko có cây nào tương đồng S ZJK cả 2 tiêu chí đó cả, nói chung là tiền này của đó. Cốt là tính chung chứ em ko có tính mỗi hãng Bướm.

Túm lại là em ko chơi Bướm và Victas mà chơi Cornilleau. :D

nhatduongchi

Đại Uý
victas firefall VC nha b
Phải loại này không bác @lamtq
2017-01-19 18.01.25.png

Last edited:

Bình luận từ Facebook