Cốt Long 3 này chuẩn không?

townsmen

Binh Nhì
Mình mới mua con Long 3 này. Tuy nhiên thấy nó không có chữ cũng như seri trên mặt vợt như những con bình thường mà chỉ có seri ở bên hông cán vợt. :eek: Nó được bọc một lớp bao bóng mỏng có tem DHS hình tròn dán trên bao bóng, mình cào lớp tem thấy có 2 dãy mỗi dãy 8 chữ số, còn trên vợt không có dán cái gì hết. :confused:
Mọi người ai có kinh nghiệm và đã dùng Long 3 này cho mình hỏi đây có phải hàng chuẩn không, có phải đây là loại mẫu mới của nó không?

Mình thấy chân dung Ma Long có vẻ hơi đậm nét, không được hài hòa.:eek::eek::eek:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em chửa chơi Long 3, nhưng với em bây giờ, cốt xịn nhất là cốt chơi mà không chê được điểm gì, Long thì phải xịt hơn VIS, mềm hơn VIS, và cắn bóng hơn VIS, còn không, thì có giống hệt Ngọc Trinh, cũng cần xem lại nó có bơm vá gì không, nếu đúng thế, thì có mà nhà quê chân đất, thì kiểu gì cũng cỡ Hà Kiều Anh, hoặc Hoàng hậu Nam Phương trở lên thôi

Hình hài không quyết định chất lượng, nó chỉ là vỏ bọc cho cái bản chất thôi ạ

Thái Nguyễn

Đại Uý
Em chửa chơi Long 3, nhưng với em bây giờ, cốt xịn nhất là cốt chơi mà không chê được điểm gì, Long thì phải xịt hơn VIS, mềm hơn VIS, và cắn bóng hơn VIS, còn không, thì có giống hệt Ngọc Trinh, cũng cần xem lại nó có bơm vá gì không, nếu đúng thế, thì có mà nhà quê chân đất, thì kiểu gì cũng cỡ Hà Kiều Anh, hoặc Hoàng hậu Nam Phương trở lên thôi

Bản mới của dhs đấy a ơi. Nếu ko nhầm thì bản này về 150×157

townsmen

Binh Nhì

Em trình gà đã được đánh qua Vis hay Long gì đâu. :confused: Nên không rõ cảm giác như nào. Tuy nhiên thấy mẫu mã chẳng hoa hòe như đời trước nên hơi hụt hẫng, chẳng biết có phải hàng chuẩn không. :oops:

chaunguyen

Đại Tá
Mình mới mua con Long 3 này. Tuy nhiên thấy nó không có chữ cũng như seri trên mặt vợt như những con bình thường mà chỉ có seri ở bên hông cán vợt. :eek: Nó được bọc một lớp bao bóng mỏng có tem DHS hình tròn dán trên bao bóng, mình cào lớp tem thấy có 2 dãy mỗi dãy 8 chữ số, còn trên vợt không có dán cái gì hết. :confused:
Mọi người ai có kinh nghiệm và đã dùng Long 3 này cho mình hỏi đây có phải hàng chuẩn không, có phải đây là loại mẫu mới của nó không?

Mình thấy chân dung Ma Long có vẻ hơi đậm nét, không được hài hòa.:eek::eek::eek:

Mua long V, cay nay thi nen mua pg7 choi doi luc hay hon do ban.

ngtrantoan

Đại Tá
Mình mua của 1 shop được đánh giá uy tín ở Hà Nội. o_O Tuy nhiên thấy mẫu này nó đơn giản và ít người mua nên không biết có phải chuẩn của hãng DHS không. :(
Éc, thế sao lúc mua, bác kg hỏi cái vụ có số Serial của Shop đó? Số Serial nghe nói sau này 2016 trở đi mới có mà, có thể cốt bác trước 2016 chăng, vì Long giờ ra đến Long 5, còn Long của bác là Long 3 cách 2 đời mà.
Còn vụ chuẩn DHS hay kg thì cứ lấy mấy hình này viết thư hỏi cty DHS là xong chứ gì
Còn nếu Shop Uy tín ở Hà Nội, chắc ng ta kg làm ăn gian dối đâu mà bác lo.

Thái Nguyễn

Đại Uý
Bạn có thông tin gì thêm về bản này không bạn? o_O Mình thấy trên diễn đàn chẳng ai có loại này như mình thì phải. :(
Mình kinh doanh mặt hàng này mà. Mình cũng mới biết các sp đời cũ đc DHS sx lại vố mẫu mã khác 1 chút ( không in hình vào mặt cốt ) và kích thước về 150×157 còn lại mọi thứ vẫn giữ nguyên.

townsmen

Binh Nhì
Éc, thế sao lúc mua, bác kg hỏi cái vụ có số Serial của Shop đó? Số Serial nghe nói sau này 2016 trở đi mới có mà, có thể cốt bác trước 2016 chăng, vì Long giờ ra đến Long 5, còn Long của bác là Long 3 cách 2 đời mà.
Còn vụ chuẩn DHS hay kg thì cứ lấy mấy hình này viết thư hỏi cty DHS là xong chứ gì
Còn nếu Shop Uy tín ở Hà Nội, chắc ng ta kg làm ăn gian dối đâu mà bác lo.
Mình có hỏi thì họ bảo mẫu mới không có 6 số trên mang cá bên trái mà chỉ có dãy chữ và số ở hông tay cầm. :confused: Cái này được bọc bao bóng bên ngoài cốt, có cái tem tròn mấy màu dán trên bao luôn, cào tem có 2 hàng mỗi hàng 8 số. Bóc bao bóng ra là trần trụi luôn.
Kiểu hàng nó vầy nè:

townsmen

Binh Nhì
Mình kinh doanh mặt hàng này mà. Mình cũng mới biết các sp đời cũ đc DHS sx lại vố mẫu mã khác 1 chút ( không in hình vào mặt cốt ) và kích thước về 150×157 còn lại mọi thứ vẫn giữ nguyên.
Mẫu cũ kích thước mặt bao nhiêu vậy bạn? :rolleyes: Bạn gặp con version mới này bao giờ chưa?

HungGL

Đại Tá
Mình có hỏi thì họ bảo mẫu mới không có 6 số trên mang cá bên trái mà chỉ có dãy chữ và số ở hông tay cầm. :confused: Cái này được bọc bao bóng bên ngoài cốt, có cái tem tròn mấy màu dán trên bao luôn, cào tem có 2 hàng mỗi hàng 8 số. Bóc bao bóng ra là trần trụi luôn.
Kiểu hàng nó vầy nè:
Hàng chuẩn rồi bác yên tâm mà múc ạ!

traicauvong_bg

Đại Tá
Phải thử mới biết đc chất lượng, nhưng thấy đời mới này hơi thất vọng, mang cá thấy ko thon như trc, có vẻ giống stiga , gỗ thì Limba nhưng sao trắng quá

thekymoi

Trung Uý
Nó có số seri ở cán đấy bạn. Bạn post ảnh tất cả các góc độ của vợt mà ngoại trừ cái số seri đó chứng tỏ bạn biết rất rõ cách phân biệt rủi còn gì. Tại sao lại hỏi vậy? :eek:
hi, e cũng nghĩ giống cụ, cụ chủ cũng bảo có sr bên hông của cán mà ko chụp lên :D

Bình luận từ Facebook