Cốt '' Carbon'' Made in Việt Nam

Trắng Đen

Thượng Tá
Em nghĩ hàng này bác ấy làm thủ công theo lô nên giá thế, giờ tùy biến (custom) theo từng ý khách hàng đúng ý mình thì chắc thêm tí $ nữa :)
Em có đóng góp là các giải sắp tới bác xách bảo đao này đi đại chiến lấy số má đi. Trang bị cho toàn team luôn. Kết giải với thành công có được sẽ là giấy chứng nhận No.1
Cơ mà "Lông" có ver 12345.... còn bác chỉ mỗi ver 9. :) nên chăng lồng cái hình vào cán thì hay.
Bản đầu tiên theo ngu í e, thì bác làm limited cực ít 1 vài cốt bán và 1 vài cái tặng giang hồ đồng đạo đi ạ, sau đó đến phiên bản khác.
Biết đâu 5,10,15 năm tới khi đã là thương hiệu mạnh như But, Nit, Do,...hậu sinh sẽ lùng mua nhãn hiêu D9, bản limited với giá lên đến vài cục củ ko chừng. Lúc đấy biết đâu có truyền thuyết rằng "có vđv ấp kia kiên quyết ko bán cây vợt giá trăm cũ vì đó là món quà ân tình và phiên bản cực hiếm đầu tiên của thương hiệu D9 đã dành tặng riêng cho bố,ông,...của mình"

long thủ

Đại Tá
hình thức cực kỳ quan trọng, 1 sản phẩm thương hiệu mới chưa có tên tuổi thì người ta sẽ nhìn vào ngoại hình để quyết định có mua không.

Vân gỗ chọn lọc không đều, thêm điểm trừ là cái logo tròn ở đít vợt trông quê 1 cục. Nếu chữ D9 làm cách điệu cho đẹp, rồi in lên mặt trước của cốt thì sẽ ấn tượng hơn nhiều. Nhìn vào em cảm giác không có sự đầu tư nghiêm túc cho sản phẩm để trở thành 1 thương hiệu cạnh tranh (như Leoviz của Hỏa Châu)

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
hình thức cực kỳ quan trọng, 1 sản phẩm thương hiệu mới chưa có tên tuổi thì người ta sẽ nhìn vào ngoại hình để quyết định có mua không.

Vân gỗ chọn lọc không đều, thêm điểm trừ là cái logo tròn ở đít vợt trông quê 1 cục. Nếu chữ D9 làm cách điệu cho đẹp, rồi in lên mặt trước của cốt thì sẽ ấn tượng hơn nhiều. Nhìn vào em cảm giác không có sự đầu tư nghiêm túc cho sản phẩm để trở thành 1 thương hiệu cạnh tranh (như Leoviz của Hỏa Châu)
Mỗi người 1 tư duy 1 cách làm mà em.

Schlum

Đại Uý
hàng mình made hand VN mà bạn thiên về chất lượng gỗ , carbon nhập khẩu còn sx công nghiệp thì sang 1 vấn đề khác có thể sang Trung Quốc , Đài Loan hoặc Đức gia công thì chuẩn ,chau chuốt từng chi tiết không cần chỉnh luôn :) thanks bạn ! hàng made hand đơn sơ cho nó khác :D

Đó là 1 vài suy nghĩ ban đầu khi nhìn vào sp của D9, mỗi người một hướng đi ... vấn đề là đánh vào đúng được thị hiếu và cá tính người Việt.

D9 thử nghiên cứu xem làm con nào thuần gỗ giá tầm 7-8 trăm đánh ngang Cliper CR không?

Chưa thấy con thuần gỗ nào sánh được với con này của stiga.

lytamhoan

Binh Nhì
Em đặt mua 1 cái ủng hộ bác nhé.
Em mới nhắn tin cho bác xong
Bác gửi về địa chỉ : 37 Bạch Đằng , P 2. quận tân bình, TP Hồ chí minh
Người nhận : anh Tần - dt : 0902 482 479

hungvu19

Trung Uý
Cốt vợt Carbon made in Việt Nam thương hiệu "D9"
Gía : 1.200.000 đ phụ kiện tặng bao vợt tròn !

Cấu tạo 5 lớp : 2 lớp carbon + 3 lớp thuần gỗ , 2 lớp gỗ ngoài Walnut

Gỗ nhập khẩu 100% từ Mỹ , 2 lớp Carbon nhập khẩu từ Nga

Được nghiên cứu và phát triển 1 năm để lựa chọn gỗ trung tâm kết hợp gỗ bề mặt và carbon , cán cầm được thiết kế theo đúng phom của 1 cốt vợt đạt về hình thức chất lượng chơi .
Nguyên liệu nhập khẩu ( gỗ + carbon ) đều là hàng nhập khẩu với chất lượng tốt nhất do Dũng Cửu nhập khẩu về Việt Nam bác An Coi sản xuất theo yêu cầu chỉ định chất lượng của công ty TNHH Dũng Cửu

Theo như thử nghiệm thông số kỹ thuật :
Speed :9,0
Control:9,0

Độ đây xấp xỉ 5,8 mm

Gỗ Wadnut bề mặt

Chiều dọc max : 15,5mm rộng max : 15 mm

Trọng lượng : 89 đến 92 gam

Được vào keo tỷ mỷ , bảo hành 1 năm cho sản phẩm thương hiệu made in Việt Nam !

Trong quá trình sản xuất dòng cốt phù hợp lối đánh đều công thủ đều 2 bên với những ai yêu thích lối chơi toàn diện là sự lựa chọn hợp lý !

Hình thức thiết kế sang trọng , phải nói hình thức thực sự khác biệt cấu tạo cán thiết kế phù hợp tay cầm người Việt Nam !
View attachment 48387
View attachment 48389
View attachment 48392
View attachment 48401
Cho cái review thật cụ thể đi bác D9.

hungvu19

Trung Uý
Bán đâu bác bác An vẫn dùng thương hiệu ACT còn mình chọn nguyên liệu , thiết kế hình thức ,chỉ tiêu chất lượng phù hợp tiêu chí mình đưa ra , bác An là nhà sản xuất 1 dòng sản phẩm riêng biệt cho thương hiệu công ty mình ! ^_^
Nói nôm na là gia công cho mấy ông lớn, các bác vào siêu thị sẽ thấy họ bán đầy sản phẩm mang nhãn của siêu thị. Em cũng mới nhận 1 cây của anh @anzippo khắc tên mềnh hehe.

Bình luận từ Facebook