Công ty TNHH Hỏa Châu khai truơng chi nhánh mới tại Hà Đông

Seu

Trung Sỹ
Xin chúc mừng cửa hàng mới khai trương, chúc làm ăn phát đạt và là một địa chỉ uy tín về bóng bàn nhé.........
Ở đây có giầy Saviga hoặc Mizuno cỡ 43 không nhỉ?

Hi a Văn, Saviga còn 1c size 43 nhé. Rảnh a qua chỗ em chơi

mask2009

Thiếu Uý
Hôm nào đội hình Hà Trì 1 giao lưu với Hà Trì 4 một phát a Linh nhỉ?
2 CLB vẫn giao lưu thường xuyên mà, a mới về HT 1 nhất nhất theo các a ở đấy thôi em à.
Bác Bình về HT 1 hay quá, a học hỏi được nhiều mỗi tội bác ấy ko có time.
hôm qua a về muộn quá ko đã mò vào HT4 chơi với e rồi.

Seu

Trung Sỹ
2 CLB vẫn giao lưu thường xuyên mà, a mới về HT 1 nhất nhất theo các a ở đấy thôi em à.
Bác Bình về HT 1 hay quá, a học hỏi được nhiều mỗi tội bác ấy ko có time.
hôm qua a về muộn quá ko đã mò vào HT4 chơi với e rồi.
Vâng, a Bình TX đánh hay mà, nghe a ấy kể đã có 18 năm đánh bóng bàn rồi.Trình anh ấy hơn e 1 tý thôi, sảnh tay là em thịt liền. Em bây giờ thuộc thành viên dự bị hạng sang của HT4 rồi.

mask2009

Thiếu Uý
Vâng, a Bình TX đánh hay mà, nghe a ấy kể đã có 18 năm đánh bóng bàn rồi.Trình anh ấy hơn e 1 tý thôi, sảnh tay là em thịt liền. Em bây giờ thuộc thành viên dự bị hạng sang của HT4 rồi.
vậy à, HT 4 kết nạp e thì hay quá, trước a cũng 1 thời gắn bó ở đấy nhưng đơn thân độc mã, ko phát triển được.

xosothudo

Thượng Sỹ
Thông báo từ Hỏa Châu
Chào mừng khai trương 2 chi nhánh mới là Hỏa Châu Hà Đông và Hỏa Châu Nghệ An. Cty Hỏa Châu tri ân khách hàng - chương trình khuyến mãi từ ngày 23/11-1/12/2012 - Ủng hộ diễn đàn
Thông tin về các sản phẩm khuyến mãi có trong topic
http://bongban.org/forum/showthread...-khách-hàng-Ủng-hộ-diễn-đàn?p=90024#post90024
Tks All!
Thế mua một bộ : 1 mặt Stiga Boost TC, Ba Lô Gianr , Bộ áo gió Lining cho mình cái giá khuyến mại đê ????

Seu

Trung Sỹ
Đã có nhiều mẫu áo gió mới về mời ACE bóng bàn quan tâm qua chi nhánh ngó nghiêng nhé. Dạo này mọi người chạy đâu hết rồi, trà em đã pha, chén đã đầy...mời zô zô

Seu

Trung Sỹ
em hôm nay có việc bận chắc không xuống Hà Đông được, hoặc chiều a về qua Hỏa Châu lấy hàng về cũng được

Last edited:

Bình luận từ Facebook