Công nghệ mới: Xử lý cốt vợt sứt mẻ, tước gỗ...

trin_hoa_an

Trung Uý
Chú thớt có cái hình vào keo cho anh em chiêm ngưỡng thì tốt! Giá sửa cốt thật sự rất hấp dẫn cho anh em. Chúc chúc chủ thớt đắt hàng nha!

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Giá vào keo:
1. Vào keo mỏng: 50.000 đồng
2. Vào keo dày + đánh bóng: 120.000 đồng
Cái giá này hợp lý quá ko còn gì phải bàn cãi chúc bác đắt hàng.

stbhn

Thượng Sỹ
Chú thớt có cái hình vào keo cho anh em chiêm ngưỡng thì tốt! Giá sửa cốt thật sự rất hấp dẫn cho anh em. Chúc chúc chủ thớt đắt hàng nha!

Hình em nó đây:

Cám ơn ACE ủng hộ!

Last edited:

orient

Thượng Sỹ
Và đây là hình ảnh mới xủa lý 1 em Amultart (Thương binh nặng) :cool:
Trước:

Sau:

Rất cám ơn ACE đã ủng hộ!

cây Amu trước khi xử lý bác chụp rõ cạnh vợt tè le, tét lét thế mà sau khi xử lý lại k chụp cạnh vợt?

stbhn

Thượng Sỹ
cây Amu trước khi xử lý bác chụp rõ cạnh vợt tè le, tét lét thế mà sau khi xử lý lại k chụp cạnh vợt?

Cạnh vợt thì tất nhiên phải vuông thành sắc cạnh bằng với độ dày của cốt vợt rồi nên mình không post hình nữa.

Thanks

kater

Thượng Sỹ
Anh coi hộ em cái cốt này xem có giúp được em không. bị tước gỗ nhưng bản vẫn còn to như cây mới.màu cốt hơi loang+xấu.

Last edited:

Diep_pu

Binh Nhất
Bác chủ thớt ơi, thường mấy giờ sáng bác đến cơ quan để sáng mai em qua nhờ bác giúp. Em đang có bệnh nhân cần điều trị. Chỗ bác làm từ nhà em qua tiện hơn. Cảm ơn Bác.

stbhn

Thượng Sỹ
Bác chủ thớt ơi, thường mấy giờ sáng bác đến cơ quan để sáng mai em qua nhờ bác giúp. Em đang có bệnh nhân cần điều trị. Chỗ bác làm từ nhà em qua tiện hơn. Cảm ơn Bác.

8h mình đến CQ rồi. Bạn cứ đến alo mình ra nhé.

Thanks

Diep_pu

Binh Nhất
Mới nhờ bác Dũng sửa 2 cây amultart kết quả đẹp mỹ mãn, chất lượng tốt, giá thành rẻ đúng tinh thần bác Dũng đề ra ban đầu "Đảm bảo uy tín. Vui là chính!". Chúc bác tràn đầy năng lượng để tiếp tục giúp đỡ ACE trên diễn đàn. Cảm ơn bác một lần nữa!

kater

Thượng Sỹ
Mới nhờ bác Dũng sửa 2 cây amultart kết quả đẹp mỹ mãn, chất lượng tốt, giá thành rẻ đúng tinh thần bác Dũng đề ra ban đầu "Đảm bảo uy tín. Vui là chính!". Chúc bác tràn đầy năng lượng để tiếp tục giúp đỡ ACE trên diễn đàn. Cảm ơn bác một lần nữa!

bác này nói chuẩn không cần chỉnh;))

kater

Thượng Sỹ
Anh Dũng ơi, em lại có 1 em sar tem đồng - thương binh hạng nặng muốn nhờ anh. Anh xem hộ em thế nào nhé.

Cây này được vá bởi lớp cao su (lốp ô tô), liệu có mài lớp đấy đi được không anh?

stbhn

Thượng Sỹ
@hehe:

Bình thường thì bóc nhẹ và từ từ mút ra thì bề mặt cốt sẽ không bị tước. Nhưng bây giờ gỗ làm cốt vợt nhiều cây bị non nên thớ gỗ rất dễ bị tước ra bạn ạ.
Theo kinh nghiệm của mình thì không cần bôi keo nhiều lên cốt và mút khi dán đâu. Bôi đều 1 lớp để cho bề mặt keo khô đi rồi dán vào thì lúc bóc mút ra sẽ dễ hơn là dán lúc keo vẫn còn ướt.
Nếu có điều kiện thì thường xuyên chăm sóc dán lại mút để keo không bị "ăn chết" vào cốt và mút.

Thân!

Bình luận từ Facebook