Con người tài hoa drmatchetzoola và Độc Ác Kiếm

nam_chem

Trung Uý
Nhắc đến drmatchetzoola bất cứ 1 ai trong giang hồ cũng nhớ đến những bài viết sâu lắng, đậm tình mà hài hước; Bởi cái gốc của bác là người con cố đô, sự ảnh hưởng của nền tảng con người từ lịch sử đến hiện tại đã tạo ra một quái kiệt như vậy. Là người con xứ Huế nhưng Bác này đã gắn bó với xứ Quảng rất rất lâu rồi, chính sự kết hợp hài hòa giữa 2 miền, 2 vùng đất: 1 Kinh Đô và 1 Địa linh Nhân kiệt đã vun đắp thêm cho bác những cái hay và cái đẹp mỗi ngày.

Trong con người của drmatchetzoola bao giờ cũng có máu nghệ sỹ kể cả khi chinh chiến căm go; Trong chiến đấu Bia bác luôn hết mình (Vì vậy bao giờ cũng bị vợ .... vì đoạn kết cuộc chiến bác luôn:p). Lại nhắc đến các trận chiến trong bb thì bác này đang sở hữu Độc Ác Kiếm, một bảo bối mà rất nhiều cao thủ đã từng ngẩn ngơ khi kết thúc trận đại chiến không hiểu vì sao mình lại ra đi nhanh đến vậy. Với lối đánh nhanh, gọn, di chuyển liên tục làm cho đối phương rối đội hình và đặc biệt là quả bạt nhìn một đường bóng đi một nẻo, quả thật KINH KHỦNG. Một mặt sử dụng để tấn công (giậc bóng, bạt bóng), một mặt sửa đường đi của bóng (bởi bóng qua bàn không theo một quỹ đạo nào cả)

Ngoài ra bác này cũng đã nhiều phen làm cho một số ae trong giang hồ đau đầu bởi những toppic hay và độc. Điển hình vụ Ancoi đã phải lúng túng khi đưa ra mức thưởng cho bác này vì một topic lăng xê quá độc; đồng thời ae trong giang hồ có dịp thể hiện tài chém gió của mình.

Thôi bây giờ nam_chem đau đầu quá phải nghĩ tay đây! Hẹn!

drmatchetzoola

Đại Tá
Sai tiêu chí 4rum

Đề nghị chủ topic gỡ đề tài, chủ đề này sai tiêu chí hoạt động của diễn đàn vì mang tính cá nhân và dễ đụng chạm đến "Nỗi lòng người đi ... bụi". Hẹn!

Bình luận từ Facebook