Toàn quốc Combo Sardius tem bạc đời 2 lên sàn (ĐÃ BAY)

QUAY ĐẦU LÀ BỜ

Thượng Sỹ
Đôi dòng về e nó: Sar tem bạc đời 2 , vẫn là dòng của Nhật làm, gỗ già, chất lượng như sar đồng. Đã qua thẩm mỹ một lần, mặt sau hơi bị ẩm. 2 mặt Mark V và Sriver chất lượng như hình, kích thước chuẩn. Tặng kèm mặt gai 755 ko lót đánh cực dị.
Tất cả là ĐÃ BAY bao ship
Bác nào ở TP Hải Dương có thể qua e xem trực tiếp

Last edited:

yinhet11+

Đại Uý
Cảm ơn bác nhé. Hôm trước e thấy bác thanh lý mấy miếng xiom. Bác định gác kiếm hay sao ?
Hic! Bóng bàn là một phần cuộc sống, gác kiếm sao đc. Mình đang chơi Andro treiber Z - thấy combo của bạn hay cũng đinh thử nên cũng hóng hớt tý. Phải nói hai mặt xiom omega 4 pro chơi hay lắm, nảy và xoáy hơn Ten. Nhưng mình nhiều mút quá thanh lý bớt cho vui!

QUAY ĐẦU LÀ BỜ

Thượng Sỹ
Hic! Bóng bàn là một phần cuộc sống, gác kiếm sao đc. Mình đang chơi Andro treiber Z - thấy combo của bạn hay cũng đinh thử nên cũng hóng hớt tý. Phải nói hai mặt xiom omega 4 pro chơi hay lắm, nảy và xoáy hơn Ten. Nhưng mình nhiều mút quá thanh lý bớt cho vui!
Bác hiện đang dùng combo gì ?
Nghe bác kể mà muốn giao lưu với bác quá :D

yinhet11+

Đại Uý
Bác hiện đang dùng combo gì ?
Nghe bác kể mà muốn giao lưu với bác quá :D
Hồi học lớp 10 năm 1992 đến năm 2002 chơi vợt dán sẵn như đường sắt, song ngư... Từ 2003 đến nay trải qua nhiều loại C3-729, sardius, mazunov, yinhet11+, nittaku, xiom stradivrius... Hiện nay đang dùng song song hai cốt yinhet11+ và andro treiber Z và thay đổi các mặt xiom omega, ten 64, 64fx, 05, mar II, hexen +, hexen duro... chơi bóng nhằm mục đích giải trí nên thay đổi liên tục. Hai năm trước cho cậu em cây sardius nên muốn có lại cảm giác của ngày xưa!

QUAY ĐẦU LÀ BỜ

Thượng Sỹ
Hồi học lớp 10 năm 1992 đến năm 2002 chơi vợt dán sẵn như đường sắt, song ngư... Từ 2003 đến nay trải qua nhiều loại C3-729, sardius, mazunov, yinhet11+, nittaku, xiom stradivrius... Hiện nay đang dùng song song hai cốt yinhet11+ và andro treiber Z và thay đổi các mặt xiom omega, ten 64, 64fx, 05, mar II, hexen +, hexen duro... chơi bóng nhằm mục đích giải trí nên thay đổi liên tục. Hai năm trước cho cậu em cây sardius nên muốn có lại cảm giác của ngày xưa!
Muốn có cảm giác giác ngày xưa bác làm con Sar đồng tem lùn đánh cho nó sướng bác ạ :D

Bình luận từ Facebook