combo mượn

desert_28

Binh Nhì
Hỏa Châu cho em hỏi . Em có ông anh cũng đánh bóng bàn em vừa mượn được cây vợt rất hợp với em cốt clipper CR , FH mặt calibra LTsound , BH 2008 xp , giật phải trái gì cũng ổn , quả phải đi rất nguy hiểm . Xin hỏi Hỏa Châu combo như vậy có tốt không

danhbongban

Trung Tá
Noi
Hỏa Châu cho em hỏi . Em có ông anh cũng đánh bóng bàn em vừa mượn được cây vợt rất hợp với em cốt clipper CR , FH mặt calibra LTsound , BH 2008 xp , giật phải trái gì cũng ổn , quả phải đi rất nguy hiểm . Xin hỏi Hỏa Châu combo như vậy có tốt không
Nói đùa chứ bác hỏi nhiều quá :))) đổi vợt liên tục
Tốt hay k.thì cứ hợp vs mình thì chiến hết

Quan trọng là bạn đã thấy bộ vợt hợp với mình như thế rồi thì xúc tiến làm một bộ thôi chứ không cần phải tư vấn đâu. Tư vấn chỉ mang tính chất giảm thiểu rủi ro mua phải cây vợt không hợp ý mình khi không được đánh thử thôi. Còn một chức năng nữa khi tư vấn đấy là định hướng cho người chơi bóng. Hiện nay bạn chưa có sở trường hay sở đoản thì chưa thể định hướng lối đánh cho bạn được.
Clipper là một cây cốt hay của Stiga đấy bạn ạ.

Bình luận từ Facebook