Combo Leoviz Garnet Extreme + Penna X6 + Pablio Macro Evra 475

novak.djokovic

Binh Nhất
Ai lăn tăn ??????? khi Bác inbox giá 1.700k cho Mình .mình đồng ý mua mình điên thoại cho Bác xin số tk ngân hàng để mình chuyển tiền (hôm đó là sáng t7 ngân hàng làm việc buổi sáng )để mình chuyển tiền .ngày hôm đó Bác không nhắn tin số tk ngân hàng ,hay nhận gạch trả lời gì trên diễn đàn bb ?đợi không thấy Bác trả lời do bận đi công tác nên Mình hủy gạch (vì đến ngày 31.10 mới về ).Sau đó Bác viết trên DĐ bb hỏi mình có nhu cầu K ?mình trả lời đến 31.10 mới đi công tác về nếu Bác chờ thì mình giao dịch .làm sao chuyển tiên ngay được !!!!!Còn về việc Bác muốn bán thì phải nhận gạch ,việc hỏi thăm Bác có quen hay có giao dịch với ai trên D Đàn bb là việc bình thường .về số tiền 200.ngàn 2000.hay 2000000000....nếu gặp kè lừa đảo dù có tên tuổi số tk ngân hàng ,hay nhà cửa ....Bác có thời gian đi thưa kiễn k ???? Mình khẳng định với Bác là Anh Em trên Diển Đàn bb rất UY TÍN .Bác muốn hủy giao dịch thì mình chiều ý Bác .tks.
Thanks bác quan tâm

minhvip14

Trung Uý
Em lấy cốt, bác nào lấy mút thì chung nhau với em xách luôn ạ.:v bác thớt có cách bán hàng hay ho quá đê :))
Chú ở đâu, anh thích vụ này, cơ mà làm rõ cốt bao nhiêu mút bao nhiêu, a ở hà nội, được a e ta có cơ hội gặp nhau, quất luôn

minhvip14

Trung Uý
Em ngay bệnh Viện Việt Pháp ạ :3 Cốt chắc rơi vào trên dưới 1.2 đấy a ơi :d
Duyệt, chú quất đi, được trong ngày mai a qua lấy luôn, chú làm giá chủ thớt xem thế nào đi nhé rồi cho a thông tin vào đt nhé, quả này gặp nhau ngay vậy

minhvip14

Trung Uý
Chủ thớt chụp lại ảnh mút giúp mình nhé, bề mặt và lót, bóc ra thôi, đằng nào 2 a e cũng lấy cả bộ cho bạn rồi, chak yêu cầu này được chứ nhỉ, thank

Son_DePho

Binh Nhì
Xin bác thớt 500vnđ tiền ảnh mặt mút trong lẫn ngoài và mặt cốt, cạnh cốt ra làm sao để ae dưới thủ đổ lên kế hoạch vĩnh phúc thẳng tiến cái ạ :v

minhvip14

Trung Uý
Xin bác thớt 500vnđ tiền ảnh mặt mút trong lẫn ngoài và mặt cốt, cạnh cốt ra làm sao để ae dưới thủ đổ lên kế hoạch vĩnh phúc thẳng tiến cái ạ :v
đợi mãi h mới thấy em lên tiếng,chủ thớt bận quá hay sao,ít xuất hiện quá,chú lên tận vĩnh phúc lấy dk thì chuẩn quá rồi,đề xuất chủ thớt nếu ok fix thêm chút xăng xe cho a e, để lên rước,hồi hộp quá nay mua xừ đôi mút khác roài,có ok thì còn quyết,chứ hết máu thì chán lắm

novak.djokovic

Binh Nhất
Bác nào có nhu cầu a lô em. Em làm gì có time ngồi trực trên này. Bác nào lấy vợt có thể lên Mê Linh Plaza (Em làm gần đó), chứ không phải lên Vĩnh Yên cho xa. 0916.02.10.88 là số em.

Bình luận từ Facebook