Combo Leoviz Garnet Extreme + Penna X6 + Pablio Macro Evra 475

minhvip14

Trung Uý
Em ko phải dân chuyên nên em ngại bán tách lẻ anh ạ. Em bán combo thế là vô cùng rẻ. Chứ ko so đo tính toán gì cả.
Ôi dào, chuyên với ko chuyên gì mà ko tách lẻ, tách là để dễ bán hơn thôi, chứ liên quan gì chuyên hay ko chuyên, quan điểm lạ thật, bán cả combo bao giờ chả rẻ nhất, mua cả cụm thì phải rẻ hơn mua lẻ rồi

bongbanST

Trung Uý
Chào Anh Dũng !
Em là Giàu ở Sóc Trăng (bongbanST).Em vừa điện thoại cho Anh vậy cho Em đặt gạch combo...này nhé.vậy Anh cho Em số tk ngân hàng để Em chuyển tiền cho Anh .vợt ...Anh gởi cho Em theo địa chỉ :Võ Phước Giàu .số nhà 255 đường Nguyễn Văn Linh .khóm 3 Phường 2 ,tp Sóc Trăng .tỉnh Sóc Trăng .tks.

bongbanST

Trung Uý
Mình muốn mua luôm combo khi Bác ấy inbox giá cho mình .nhưng khi mình đặt gạch và xin số tk ngân hàng để mình chuyển tiền ,chờ dài cổ không thấy trả lời ,lâu quá mình trả lại hủy gạch !không hiểu ??????

novak.djokovic

Binh Nhất
Mình muốn mua luôm combo khi Bác ấy inbox giá cho mình .nhưng khi mình đặt gạch và xin số tk ngân hàng để mình chuyển tiền ,chờ dài cổ không thấy trả lời ,lâu quá mình trả lại hủy gạch !không hiểu ??????
Giờ bác có nhu cầu không? Để giao dịch thôi. Cuối tuần bác có muốn cũng có chuyển tiền được đâu. Em để thứ 2 trả lời thì bác Hủy Gạch. Nên em ko nói gì nữa mà.

bongbanST

Trung Uý
Hom do la thu 7 .trong buoi sang .minh van chuyen tien cho bac duoc .sau nay bac co ban .thi minh nhan gach cua khach .neu ngai viet tk ngan hang tren ddan thi Bac nhan tin vao di dong cho nguoi mua cung duoc .hom nay minh di cong tac den thu 6 ngay 31.10 minh moi ve .neu bac cho duoc .thi den thu 6 minhse chuyen tien cho Bac .nhieu khi minh cham tre tra loi cham thi mat co hoi giao dich .tks.

novak.djokovic

Binh Nhất
Hom do la thu 7 .trong buoi sang .minh van chuyen tien cho bac duoc .sau nay bac co ban .thi minh nhan gach cua khach .neu ngai viet tk ngan hang tren ddan thi Bac nhan tin vao di dong cho nguoi mua cung duoc .hom nay minh di cong tac den thu 6 ngay 31.10 minh moi ve .neu bac cho duoc .thi den thu 6 minhse chuyen tien cho Bac .nhieu khi minh cham tre tra loi cham thi mat co hoi giao dich .tks.
Số TK Em đây. 711A63163831 - Bùi Quang Dũng - Vietinbank Quang Minh. Bác chuyển khoản luôn cho em. Rồi em ship luôn trong chiều nay cho bác theo địa chỉ ở TP Sóc Trăng ở trên. Bác yên tâm.

bongbanST

Trung Uý
chao Bac !
minh di cong tac toi ngay 31.10 moi ve lam sao ma chuyen tien cho Bac duoc .neu Bac muon ban thi nhan gach toi ngay do minh giao dich .khong thi thoi .A cho minh hoi Bac co giao dich mua ban hay quen ai tren dien dan chua ? tks.

novak.djokovic

Binh Nhất
chao Bac !
minh di cong tac toi ngay 31.10 moi ve lam sao ma chuyen tien cho Bac duoc .neu Bac muon ban thi nhan gach toi ngay do minh giao dich .khong thi thoi .A cho minh hoi Bac co giao dich mua ban hay quen ai tren dien dan chua ? tks.
Em chưa giao dịch với ai. Mà bác lăn tăn thì thôi. Anh em ta nghỉ giao dịch. Ok. Giao dịch mà ko tin tưởng thì khó lắm bác ạ. Cái vợt gần 2tr chứ 20-30 triệu đâu. Em cho cả số tài khoản, cả tên, thậm chí em cho cả địa chỉ nhà em. Vô tư đi bác ạ.

bongbanST

Trung Uý
Ai lăn tăn ??????? khi Bác inbox giá 1.700k cho Mình .mình đồng ý mua mình điên thoại cho Bác xin số tk ngân hàng để mình chuyển tiền (hôm đó là sáng t7 ngân hàng làm việc buổi sáng )để mình chuyển tiền .ngày hôm đó Bác không nhắn tin số tk ngân hàng ,hay nhận gạch trả lời gì trên diễn đàn bb ?đợi không thấy Bác trả lời do bận đi công tác nên Mình hủy gạch (vì đến ngày 31.10 mới về ).Sau đó Bác viết trên DĐ bb hỏi mình có nhu cầu K ?mình trả lời đến 31.10 mới đi công tác về nếu Bác chờ thì mình giao dịch .làm sao chuyển tiên ngay được !!!!!Còn về việc Bác muốn bán thì phải nhận gạch ,việc hỏi thăm Bác có quen hay có giao dịch với ai trên D Đàn bb là việc bình thường .về số tiền 200.ngàn 2000.hay 2000000000....nếu gặp kè lừa đảo dù có tên tuổi số tk ngân hàng ,hay nhà cửa ....Bác có thời gian đi thưa kiễn k ???? Mình khẳng định với Bác là Anh Em trên Diển Đàn bb rất UY TÍN .Bác muốn hủy giao dịch thì mình chiều ý Bác .tks.

Bình luận từ Facebook