Combo của các VĐV trên thế giới

anhkhoi

Đại Tá
Fan Zheng Dong
STIGA Infinity VPS V
Forehand Rubber: Hurricane 3
Backhand Rubbers: Tenergy 05

Timo Boll
BUTTERFLY TIMO BOLL ALC
Forehand Rubber: Tenergy 05
Backhand Rubbers: Tenergy 05

traicauvong_bg

Đại Tá
Yan an ( h3- viscaria- ten64) . Shangkun( h3- timoboll spit- ten64). Xu xin( h3-intensyti-ten64). Zhou yu ( h3-viscaria-ten64).................. Tóm lại bọn trẻ của Tàu đa số dùng h3-viscaria-ten64( vì mình ko nhớ nổi tên). Đính chính là Ma Long dùng h3- w997 special- ten64 chứ ko phải Long 5 a e nhé

Manhte

Thượng Sỹ
Yan an ( h3- viscaria- ten64) . Shangkun( h3- timoboll spit- ten64). Xu xin( h3-intensyti-ten64). Zhou yu ( h3-viscaria-ten64).................. Tóm lại bọn trẻ của Tàu đa số dùng h3-viscaria-ten64( vì mình ko nhớ nổi tên). Đính chính là Ma Long dùng h3- w997 special- ten64 chứ ko phải Long 5 a e nhé
Bác lấy nguồn nào vậy có co ko. Wc vừa rồi rõ là long5 mà

traicauvong_bg

Đại Tá
Bác vào google gõ dhs w997 review là ra ngay. Long 5 là bản thương mại của w997 special , chắc bác chỉ nhìn cái cán màu xanh chứ ko nhìn chỗ màu vàng. Cán ma long chơi hệt Long 3. Nó chính là w997. Còn chỗ màu vàng của Long 5 pha thêm màu trắng xám. Ai để ý kỹ và cầm qua Long 3 và Long 5 rồi mới biết đc

Proximang

Đại Uý
Timo Boll...

Bastian Steger - Forehand side

Kristin Silver Iron

Lars Hielscher

Lennart Wehking

Nico Christ

Patrick Franziska

Petrissa Solja

Ruwen Filus

Steffen Mengel

PingPong9x

Đại Tá
Nói ko phải khen chứ mấy vận động viên cắt mút mất cảm tình vãi
VĐV xài mút tài trợ, vài hôm thay một miếng, đâu có rãnh hơi mà ngồi tỉa tót như anh em mình, dán vào lấy kéo cắt cho nhanh để còn tập, với lại bọn nó hay cắt dư ra nên khó cắt đẹp lắm.

ngoclinhsport

Trung Uý
Có ai biết combo nào của các VĐV trên thế giới thì góp ý cho vui. Nhớ tô đậm cho rõ ràng nhé
Zhang Jike
Cốt vợt: Butterfly Viscaria
FH: DHS Hurricane 3
BH: Tenergy 64-FX

Malong
Cốt vợt: DHS Long 5
Forehand Rubber: Hurricane 3
Backhand Rubbers: Tenergy 64
các bác sai hết rồi BH của ZJK là ten 64 1.9 sp
không tin chơi thi thấy khác biệt ngay hiiiiiiiiii

tuankhoai

Đại Tá
Long 3 nhé các bác, WC vừa rồi long 3. đa số tàu chơi long 3 là nhiều chứ long 5 lại ít, Fangbo, haoshuai....long 3 tuốt.

Bình luận từ Facebook