Cô Nga (gaibongban) về thăm quê Hà Nam và giao lưu bóng

Drhongson

Đại Tá

malong_dung (áo đen) hôm nay tiếc quá vì chưa được giao lưu đơn với Cô Nga mặc dù AE đều nhận định Dũng cửa dưới.

Anh em Hà nam thấy mình nói đúng ko , cú Bạt nháng bàn của Nga 2 gai là kinh khủng lắm .
May cho Malong-Dũng đó , chứ gặp rồi thì thương tật ngay , còn sức đâu mà post bài nữa , kkk.

Vài tháng nữa mình sẽ giới thiệu thêm 1 tay vợt gai góc bí hiểm Hải Saridao , là SMOD diễn đàn , cũng là dân Nam Định
về giao hữu với các bạn , anh em Hà Nam chuẩn bị sẵn mấy cây phất trần quét gai nhé .

@ Lâu rồi ko thấy anh Quyết mần thơ nữa nhỉ , hihi .

malong_dung

Đại Tá
Anh em Hà nam thấy mình nói đúng ko , cú Bạt nháng bàn của Nga 2 gai là kinh khủng lắm .
May cho Malong-Dũng đó , chứ gặp rồi thì thương tật ngay , còn sức đâu mà post bài nữa , kkk.

Vài tháng nữa mình sẽ giới thiệu thêm 1 tay vợt gai góc bí hiểm Hải Saridao , là SMOD diễn đàn , cũng là dân Nam Định
về giao hữu với các bạn , anh em Hà Nam chuẩn bị sẵn mấy cây phất trần quét gai nhé .

@ Lâu rồi ko thấy anh Quyết mần thơ nữa nhỉ , hihi .

Thaks bác Drhongson nhé, hôm qua lúc chị Nga điện cho Bác, Bác đang ở Vũng Tầu e có gửi lời hỏi thăm bác. AE cũng nói chuyện nhiều về Bác lắm đấy. AE ở đây luôn hân hạnh được đón tiếp các cao thủ bóng bàn mọi miền tổ quốc ghé qua thăm Hà Nam.........

malong_dung

Đại Tá
Chị Nga gai vê quê được các bác đón tiếp nồng nhiệt quá. Vui lây với chị Nga.
Em ở Nam Định, khi nào về quê có dịp sẽ ghé ngang qua Hà Nam giao lưu cùng các bác

Chào a Hải, có dịp qua Phủ Lý A cứ alô e sẽ đưa đi giao lưu bóng nhé

gaibongban

Binh Nhất
Sau mấy ngày về quê Phủ Lỷ _ Hà nam, hôm nay gaibongban đã trở lại TP HCM. chuyến vế quê lần này với gaibongban thật có ý nghĩa và đáng nhớ. Mặc dù chỉ có chút ít thời gian thôi nhưng được gặp mặt được bàn bè cùng lớp, được giao lưu bóng bàn với CLB BB Phủ Lý và đặc biệt qua bóng bàn lại gặp được những ngời bạn đồng khóa, Nga cảm ơn Anh Quyết, Anh Toản, Anh Thanh, Dũng, hậu, Thành và toàn thể ACE ở CLB bóng bàn TP Phủ lý đã cho Nga những giậy phút thật vui và Hạnh phúc.Tự nhiên Nga lại nhớ đến bài thơ trước lúc chia tay ra trường của một bạn cùng lớp Nga xin chép lại và gựi tặng lại cho Anh Quyết, Anh Toản, Anh Thanh .... Những người bạn cùng tâm trạng cùng cảm xúc khi rới mái trường Biên Hòa thân yêu.
" ....Xa 10E tôi làm vần thơ nhỏ
Tặng những người bạn trẻ lớp 10E
Tình cảm bấy lâu nghĩa bạn bè
con đường mới rẽ về trăm ngả
ơn thày cô đã cho ta tất cả
Cho tuổi xanh và cho cả ước mơ
Xa Biên Hòa lòng ta nhớ vô bờ
Bao Kỷ niệm tấm lòng trò xin tạc......"
Xin cảm ơn tất cả và hẹn ngày gặp lại.
gaigongban

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Sau mấy ngày về quê Phủ Lỷ _ Hà nam, hôm nay gaibongban đã trở lại TP HCM. chuyến vế quê lần này với gaibongban thật có ý nghĩa và đáng nhớ. Mặc dù chỉ có chút ít thời gian thôi nhưng được gặp mặt được bàn bè cùng lớp, được giao lưu bóng bàn với CLB BB Phủ Lý và đặc biệt qua bóng bàn lại gặp được những ngời bạn đồng khóa, Nga cảm ơn Anh Quyết, Anh Toản, Anh Thanh, Dũng, hậu, Thành và toàn thể ACE ở CLB bóng bàn TP Phủ lý đã cho Nga những giậy phút thật vui và Hạnh phúc.Tự nhiên Nga lại nhớ đến bài thơ trước lúc chia tay ra trường của một bạn cùng lớp Nga xin chép lại và gựi tặng lại cho Anh Quyết, Anh Toản, Anh Thanh .... Những người bạn cùng tâm trạng cùng cảm xúc khi rới mái trường Biên Hòa thân yêu.
" ....Xa 10E tôi làm vần thơ nhỏ
Tặng những người bạn trẻ lớp 10E
Tình cảm bấy lâu nghĩa bạn bè
con đường mới rẽ về trăm ngả
ơn thày cô đã cho ta tất cả
Cho tuổi xanh và cho cả ước mơ
Xa Biên Hòa lòng ta nhớ vô bờ
Bao Kỷ niệm tấm lòng trò xin tạc......"
Xin cảm ơn tất cả và hẹn ngày gặp lại.
gaigongban

Cháu Hậu chào cô Nga nhé, hôm đấy rất muôn giao lưu với cô Nga một trận nhưng không kịp. Lần sau cô về nhất định phải thử sức với hai mặt gai của Cô. Chúc Cô luôn mạnh khoẻ, mong sớm gặp lại cô một ngày gần nhất.

Thanh_con

Trung Sỹ
linh gai nam dinh thi cung co cai kho nhung van con de chiu hon co Nga nhiu lam anh ah.co nga co danh 2 mat gai ma hai gai lai vua cong vua thu the moi nguy hiem.danh tuy rang thua o ti so ngang ngua thoi nhung that su kho chiu.

Bình luận từ Facebook