Có nên chung nhau đặt hàng để được hàng chuẩn giá....hợp lý???

HangZ

Binh Nhì
Em thấy trên web này hàng khá chuẩn về rổ giá cũng khá hợp lý. Được cái là mua trên 50 EURO thì free ship toàn thế giới, mua trên 300 EURO thì giảm giá 30%. Thời gian đặt hàng cũng ko quá lâu ( dưới 30 ngày) thiết nghĩ các bác có nên cùng nhau chọn rồi đặt hàng (khuyến cáo chỉ dành cho các bác đã quen nhau để tránh việc lừa đảo). Như vậy sẽ được hàng ngon mà giá thì hợp lý miễn bàn!
Các bác cho em ý kiến nhé!Bia
http://www.tabletennis11.com/

tuankhoai

Đại Tá
Em thấy trên web này hàng khá chuẩn về rổ giá cũng khá hợp lý. Được cái là mua trên 50 EURO thì free ship toàn thế giới, mua trên 300 EURO thì giảm giá 30%. Thời gian đặt hàng cũng ko quá lâu ( dưới 30 ngày) thiết nghĩ các bác có nên cùng nhau chọn rồi đặt hàng (khuyến cáo chỉ dành cho các bác đã quen nhau để tránh việc lừa đảo). Như vậy sẽ được hàng ngon mà giá thì hợp lý miễn bàn!
Các bác cho em ý kiến nhé!Bia
http://www.tabletennis11.com/
cái này hay đấy nha. có gì cho em 1 slot nha anh.:)

tap_choi

Trung Sỹ
Nếu được như vậy thì hay quá còn gì, những anh em có chung nhu cầu tụ tập nhau lại
Em chưa xem kỹ lắm về trang website nhưng không thấy dòng cốt Butterfly và darker nhỉ?
em chỉ dùng 2 loại này mà không có nên chắc không tham gia được

Cơ bản là thấy dòng cốt DHS có giá tốt
E nghiên cứu thấy rất ok nhưng sợ 2 vấn đề sau :
1 Là khi mình giao dịch chuyển đơn đặt hàng và chuyển tiền xong hàng có về đến tay mình được không
2 Là khi nhận tới tay hàng có lỗi do cửa hàng- NSX mình xử lý bằng cách nào
Chủ thớt rành vấn đề này chia sẻ cho a e những thắc mắc nhé, xin lỗi nếu lặc đề mất hoà khí topic

HangZ

Binh Nhì
E nghiên cứu thấy rất ok nhưng sợ 2 vấn đề sau :
1 Là khi mình giao dịch chuyển đơn đặt hàng và chuyển tiền xong hàng có về đến tay mình được không
2 Là khi nhận tới tay hàng có lỗi do cửa hàng- NSX mình xử lý bằng cách nào
Chủ thớt rành vấn đề này chia sẻ cho a e những thắc mắc nhé, xin lỗi nếu lặc đề mất hoà khí topic

Có gì đâu mà mất hòa khí bác? Em đưa ra để ai thích thì cùng chung nhau thôi. Những vấn đề bác nói thì đúng là những điểm yếu của việc mua hàng ntn. Theo em thì vấn đề lỗi sx thì ít xảy ra còn giao dịch thành công hay không thì nhiều bác trên diễn đàn mua hàng kiểu này rồi nên để các bác ý trả lời :D

Bình luận từ Facebook