Có một Sardius Bướm đen không cánh cần trao đổi.

Taulai

Thiếu Uý
image-37e3fcc428946cd7e92264ef194cd9d58d6c96cca7febebec84e1a4e5069e79c-V.jpg
image-05be6ea23967b0deb922f22705456c29c26e3d132ed62249cbc264eeed0bc10b-V.jpg
image-3196e00900e815569623c4e148f3eb7e1d501d46535352b7db32cf643b8f6adc-V.jpg
image-f77f83f4c685c43c64bdf638b39602117b4a7016b5f463092f2df2e3b84188eb-V.jpg
image-178291203401e461fd7272c001b4bc4a1a73540784600dd014a784d88b320899-V.jpg
Một thành viên trong đội trục vớt con tàu cổ tại Quảng Ngãi vừa chuyển giao 01 cốt Sardius trong đợt khai quật vừa rồi.Nghe nói để "đua" được e này nó phải buộc chặt vào lưng quần và ngâm mình dưới nước 03 ngày liền để tránh sự truy sát của các "cổ tặc"!.
Theo đánh giá sơ bộ của các chuyên gia đầu nghành thì khả năng e này xuất hiện trong trận Xích Bích cùng Gia Cát Lượng là rất cao.Do nằm ở độ sâu hơn nghìn mét dưới mực nước biển nên được bảo quản hầu như nguyên vẹn,chỉ có một vài xây xước nhỏ không đáng kể vì sự khốc liệt của cuộc chiến.
Với nhận định của các bậc cao tăng trưởng lão tại Bình Sơn cốc thì vật này được sánh ngang Linh Quang Kim Trảo Thần Nỏ của An Dương Vương.Nay do kho lương đã cạn và bảo tàng cũng đã đầy đủ hiện vật nên muốn e nó ra đi tìm cuộc sống mới để kiếm ít ngân lượng nâng cấp kho vũ khí.Sẽ là phù hợp với các chiến hữu nào sử dụng Sardius hoặc mang tính chất sưu tầm.Đảm bảo hàng nguyên ô rin rin chưa qua bàn tay của bác sỹ hay thợ thầy.
Hình thức giao dịch:trao đổi với các loại vũ khí mới có giá trị tương đương tại thời điểm trao đổi,không giao dịch bằng tiền. Vd: clipper 100% giá 1tr2,bro định giá vợt mình 2tr4 thì giao dịch:tôi đổi bạn bằng 02 clipper 100%.
Các bro có thể kiểm chứng lý lịch của mình qua Bs Minh Drmatchetzola:090 547 21 62,hoặc Hiển Lqphuong:0983.022.055. Kính mời a hungtv2002 nổ phát súng đầu tiên lấy khí thế.
Xin mời lh: 0983079242,có thể alo bằng face time để show hàng trực tiếp

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
Thanks bác đã mời em póc tem. Một cây cốt đẹp và người giao dịch cũng đẹp và vui tính.... em mà là tín đồ sardius thì đã cho ra đi trong 1 nốt..... kính mời các fan sardius nào.....

subin

Đại Tá
View attachment 29667View attachment 29668View attachment 29669 View attachment 29670 View attachment 29671 Một thành viên trong đội trục vớt con tàu cổ tại Quảng Ngãi vừa chuyển giao 01 cốt Sardius trong đợt khai quật vừa rồi.Nghe nói để "đua" được e này nó phải buộc chặt vào lưng quần và ngâm mình dưới nước 03 ngày liền để tránh sự truy sát của các "cổ tặc"!.
Theo đánh giá sơ bộ của các chuyên gia đầu nghành thì khả năng e này xuất hiện trong trận Xích Bích cùng Gia Cát Lượng là rất cao.Do nằm ở độ sâu hơn nghìn mét dưới mực nước biển nên được bảo quản hầu như nguyên vẹn,chỉ có một vài xây xước nhỏ không đáng kể vì sự khốc liệt của cuộc chiến.
Với nhận định của các bậc cao tăng trưởng lão tại Bình Sơn cốc thì vật này được sánh ngang Linh Quang Kim Trảo Thần Nỏ của An Dương Vương.Nay do kho lương đã cạn và bảo tàng cũng đã đầy đủ hiện vật nên muốn e nó ra đi tìm cuộc sống mới để kiếm ít ngân lượng nâng cấp kho vũ khí.Sẽ là phù hợp với các chiến hữu nào sử dụng Sardius hoặc mang tính chất sưu tầm.Đảm bảo hàng nguyên ô rin rin chưa qua bàn tay của bác sỹ hay thợ thầy.
Hình thức giao dịch:trao đổi với các loại vũ khí mới có giá trị tương đương tại thời điểm trao đổi,không giao dịch bằng tiền. Vd: clipper 100% giá 1tr2,bro định giá vợt mình 2tr4 thì giao dịch:tôi đổi bạn bằng 02 clipper 100%.
Các bro có thể kiểm chứng lý lịch của mình qua Bs Minh Drmatchetzola:090 547 21 62,hoặc Hiển Lqphuong:0983.022.055. Kính mời a hungtv2002 nổ phát súng đầu tiên lấy khí thế.
Xin mời lh: 0983079242,có thể alo bằng face time để show hàng trực tiếp

nếu trao đổi với sardius không số 99.9% thì sao nhỉ? o_O

Red Arc

Đại Tá
Theo anh mường tượng thì chủ thớt nếu thích Sar thì đã kg mang ra trao đổi, vì em này cũng kg series, và cũng đạt ~90% rồi. Nếu nói đổi 1 em cùng dòng nhưng new fullbox thì nghe hợp lý hơn...

Taulai

Thiếu Uý
Vậy ah.Thế thì cây của bạn chắc là đời Đường, cùng Đường Tăng đi thỉnh kinh suốt ngày từ bi hỉ xả nên mới nguyên vẹn như vậy chứ cùng Tôn Ngộ Không đi đánh nhau hằng ngày thì tránh sao được sứt đầu mẻ trán!Hi hi.Thật ra mình không thích dòng vợt này nên giữ nó cũng phí mới mang ra để ae nào thích thì lấy về hi vọng nó mang lại giá trị tinh thần cho ai đó.

minhvip14

Trung Uý
Bạn cứ quy thành 2tr4 có phải dễ khồng, chuyển tiền vẫn đỡ tốn hơn là cpn 2 cây vợt mới, mà bạn nhận tiền rồi đi mua 2 cây mới có phải tự tay mình chọn ko, vừa chak ko phải hàng giả mà vừa chak là mới 100% không nhỉ, sở thích mới lạ ghê

hungtv2002

Đại Tá
Bạn cứ quy thành 2tr4 có phải dễ khồng, chuyển tiền vẫn đỡ tốn hơn là cpn 2 cây vợt mới, mà bạn nhận tiền rồi đi mua 2 cây mới có phải tự tay mình chọn ko, vừa chak ko phải hàng giả mà vừa chak là mới 100% không nhỉ, sở thích mới lạ ghê
Uhm....đấy là bác ấy ví dụ thế chứ cây này giá trị chắc phải hơn 2.4 nhìu......

haitanqd

Thượng Tá
Vậy ah.Thế thì cây của bạn chắc là đời Đường, cùng Đường Tăng đi thỉnh kinh suốt ngày từ bi hỉ xả nên mới nguyên vẹn như vậy chứ cùng Tôn Ngộ Không đi đánh nhau hằng ngày thì tránh sao được sứt đầu mẻ trán!Hi hi.Thật ra mình không thích dòng vợt này nên giữ nó cũng phí mới mang ra để ae nào thích thì lấy về hi vọng nó mang lại giá trị tinh thần cho ai đó.
---------
Mình nghĩ bạn có suy nghĩ rất chan thành và gần gũi với những ai yêu thích đam mê dòng cốt vợt này. hi vọng bạn cũng sẽ đc trao đổi lại một cốt vợt đúng với sở thích của bạn.

lqphuong

Đại Uý
đúng là mỗi người mỗi tính, chiều e ngồi nhậu với ông taulai này, e rút ví 4 chai đưa ổng để rinh em nó về dinh nhà e mà ổng kô thèm lấy tiền...để mai e l.hệ a Tài sports gửi mua 2 cây clipper cr về đưa ổng cũng lời chán...

hungtv2002

Đại Tá
đúng là mỗi người mỗi tính, chiều e ngồi nhậu với ông taulai này, e rút ví 4 chai đưa ổng để rinh em nó về dinh nhà e mà ổng kô thèm lấy tiền...để mai e l.hệ a Tài sports gửi mua 2 cây clipper cr về đưa ổng cũng lời chán...
Bác gần thế mà còn kg dinh được à. Em ở xa có khi còn có duyên hơn bác. Tiếc là e lại kg hợp sardius, nhưng phải thừa nhận cây này tầm 4 chai đổ lên nên bác có trade với cái j thì phải tìm cái giá trị tương đương mới hay...

mouse

Đại Uý
Chủ thớt tìm kiếm thông tin xem dưới con tàu cổ đó có còn bảo kiếm nào lưu lạc nữa không? Anh em hóng tin dzui từ bác.

hungtv2002

Đại Tá
Con tàu đã đc viện bảo tàng dân tộc học quản lý roài, báu vsatj này do một anh thợ lặn giắt cạp quần giấu đi đó....
Chủ thớt tìm kiếm thông tin xem dưới con tàu cổ đó có còn bảo kiếm nào lưu lạc nữa không? Anh em hóng tin dzui từ bác.

mouse

Đại Uý
Em nghe nói có một số con tàu cổ mới được tìm thấy nữa , hiện tại vẫn có một số ngư dân vẫn lén lút khai quật bấu vật.hihi. Biết đâu được sẽ có bảo kiếm. Hihi

Taulai

Thiếu Uý
Trinh sát mới báo về là còn 01 Gergely cũng tem đồng không cánh đang lẩn quẩn đâu đó. Hôm nay tiểu đội 3 đã lên đường làm nhiệm vụ!

Bình luận từ Facebook