Có mấy em Sadius tem đồng .

thanh_chi_nc

Trung Uý
Ông chủ thớt này vẫn đang xem chủ đề mà ko trả lời anh em gì cả. Thành viên mới, lại bán bảo kiếm. anh em có phương thức mua hàng an toàn nhá.
===============================
keobo
Junior Member

Thêm bạn
Send Private Message
Thêm vào Danh sách lờ đi
Tìm tất cả các bài viết
Tìm tất cả các chủ đề
View Conversations
Tham gia ngày 05-23-2013
Việc đang làm Xem chủ đề Có mấy em Sadius tem đồng .
Hoạt động cuối Hôm nay 09:46 PM

Thachdaigia

Trung Uý
Ông chủ thớt này vẫn đang xem chủ đề mà ko trả lời anh em gì cả. Thành viên mới, lại bán bảo kiếm. anh em có phương thức mua hàng an toàn nhá.
===============================
keobo
Junior Member

Thêm bạn
Send Private Message
Thêm vào Danh sách lờ đi
Tìm tất cả các bài viết
Tìm tất cả các chủ đề
View Conversations
Tham gia ngày 05-23-2013
Việc đang làm Xem chủ đề Có mấy em Sadius tem đồng .
Hoạt động cuối Hôm nay 09:46 PM
.
bác cứ yên tâm, em hơi bị tỉnh táo tầu đấy, xem tí cho vui thôi mà, chứ có gì đâu mà mua với bán.

keobo

Binh Nhất
cảm ơn bác đã nhắc nhở ae, cái đó nhắc ko thừa. Nhưng xin thưa em đã nói rất rõ là mới tham giađiễn đàn, ko biết phần úp ảnh ở đâu
Thứ 2 em có mặt ở topic nhưng ko trả lời vì em đang mò cái phần úp ảnh. Mình tham gia khá nhiều diễn đàn mua bán,mà cái diễn đàn này k tìm thấy phần úp ảnh đâu(có lẽ vì chưa quen) Nếu có thể bác hướng dẫn giúp em đc. ko

ovtcharov

Thượng Sỹ
cảm ơn bác đã nhắc nhở ae, cái đó nhắc ko thừa. Nhưng xin thưa em đã nói rất rõ là mới tham giađiễn đàn, ko biết phần úp ảnh ở đâu
Thứ 2 em có mặt ở topic nhưng ko trả lời vì em đang mò cái phần úp ảnh. Mình tham gia khá nhiều diễn đàn mua bán,mà cái diễn đàn này k tìm thấy phần úp ảnh đâu(có lẽ vì chưa quen) Nếu có thể bác hướng dẫn giúp em đc. ko
Úp ảnh là vấn đề khó với người mới tham gia diễn đàn.Tôi xin chỉ qua cho bạn cách up ảnh: bạn nên up ảnh vào các trang up ảnh trực tuyến như upanh.com, pict.com ....sau đó copy và dán đoạn mã nhúng vào bài viết của mình hoặc copy và dán link vào mục chèn ảnh được mà.Chúc bạn thành công!

haboll

Đại Uý
Cốt ngon có ông anh đang có nhu cầu, bạn up hình chi tiết và cho giá thật đẹp vào inbox cho mình nhé :)

Bình luận từ Facebook