có ít đồ được cho không dùng đến cần bán.bao ship toàn quốc

thanhtinh10282

Trung Uý
những câu hỏi về số dt và địa chỉ thì k trả lời mà đòi gửi cái con mắt j...ai mua mà gửi.nick mới và rao bán k rõ ràng...có hàng thì nói địa chỉ anh em ở đó đến xem,muốn giao dịch ship đi xa thì tìm ng bảo lãnh nha...dạo ni lắm " con sâu làm rầu nồi canh" của diễn đàn quá...anh em chúng ta cần cẩn thận..tìm đc thằng lừa đảo thì oánh cho nó một trận , chụp ảnh lên răn đe những kẻ khác...nặng thì báo công an gô cổ chúng hết
không anh ạ.gửi đươc ma a.sadsafasff

meoluoitmb

Đại Tá
cốt amultart mới 100% giá 3.8t
2 mặt tenegy 05fx moi 100% giá 1.2t

=============
Tính sao đây, tôi chẳng cần hình vội, tôi cần cái đầu tiên đó là ai biết bạn , bảo lãnh cho bạn. Có lẽ trong trường hợp này chỉ có niềm tin bảo lãnh cho bạn thôi.
Tóm lại: Không giao dịch ở thương vụ này.

hoaiphan

Binh Nhì
bác này chắc đang đứng ở vệ tinh vNsat 1 nhìn xuống đất nước việt nam, lào cai sẽ thành 1 chấm rất nhỏ và rất nhỏ..... cũng quan tâm 2 miếng ten, nhưng em đang đứng ở sài gòn nước việt nam nên không giao dịch được rồi.
chúc bác đắt hàng..........

meoluoitmb

Đại Tá
Ông chủ thớt cho tôi xin địa chỉ nhà và số điện thoại ở Lào Cai, tôi có người nhà ở đó, tôi sẽ nhờ người đến tận nơi xem. Chắc chắn thế, bạn thích giao dịch kiểu gì tôi chiều bạn kiểu ấy.

mr_thanh

Thượng Sỹ
Ông chủ thớt cho tôi xin địa chỉ nhà và số điện thoại ở Lào Cai, tôi có người nhà ở đó, tôi sẽ nhờ người đến tận nơi xem. Chắc chắn thế, bạn thích giao dịch kiểu gì tôi chiều bạn kiểu ấy.

=======================================
bác meoluoi máu chưa?hihi

bongbannhaque

Trung Sỹ
=======================================
bác meoluoi máu chưa?hihi

Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai :D ( em đùa tí)
Chủ thớt lên tiếng đi, cho anh em thoải mái khỏi phải lăn tăn...như thế lại bán đuọc hàng nhanh hơn (nếu bạn có hàng và thật sự muốn bán)

bongbannhaque

Trung Sỹ
=============
Chắc là ở CAOLAI PASA rôì. Hì

Chắc chủ thớt bận quá hay sao mà chả thấy lên trả lời lại cho ả điễn đàn vừa lòng....
Mách nhỏ nhé nếu thấy tình thế bí bách quá thì trả lời là.....hàng đã ra đi rồi mod close topic lại giúp em...thế là xong hơi hèn tí nhưng giải quyết được khó khăn trước mắt đấy :D kakaka

Bình luận từ Facebook