có chiếc đh giao lưu cốt vợtvợt

M có chiếc Grandeur. Hàng Nhật zin, mẫu này rất hiếm, dây và khóa zin theo đh, muốn gluu cốt vợt. Bạn nào yêu thích đh cứ mạnh dạn gluu.. hơn kém bù trừ theo thỏa thuận. Thanks

phantom0011

Thượng Sỹ
Cơ mà mình chẳng biết thông tin em nó ntn và giá thách cưới là bao nhiêu để nhà trai còn chuẩn bị sính lễ. Vợt sưu tầm mình cũng có một số cây, không biết bạn thích cây nào. Inbox nhé nếu không tiện

phantom0011

Thượng Sỹ
Cây Rosewood VII khi chưa dán mặt nó như thế này nhé. Viền đã dán Butterfly xanh xịn, vì đang dán mặt tàu và đang chơi nên không muốn bóc ra. Mà cái đồng hồ của bạn vẫn chạy chính xác đó chứ, tất nhiên là nó đã dùng rồi vì mình thấy dây, thân đồng hồ có vết xước nhở. Nhưng chạy chính xác và máy ok là được.

phantom0011

Thượng Sỹ
Tối muộn và nhà có 2 đứa nhỏ nên không tiện gọi điện. Mình tên Tuấn, giảng viên Đhspkt Hưng Yên. Địa chỉ đầy đủ là: Đỗ Anh Tuấn - giảng viên khoa Cơ khí, Đại học sư phạm kỹ thuật Hưng Yên - Dân Tiến, Khoái Châu, Hưng Yên. Điện thoại: 09.3663.1999. Bạn nhắn cho mình địa chỉ chuyển vợt nhé. Bạn chơi được H3 thì tặng bạn luôn mặt đen, mặt đỏ là antipower nên chắc là bạn không dùng được đâu. Thanks

Tối muộn và nhà có 2 đứa nhỏ nên không tiện gọi điện. Mình tên Tuấn, giảng viên Đhspkt Hưng Yên. Địa chỉ đầy đủ là: Đỗ Anh Tuấn - giảng viên khoa Cơ khí, Đại học sư phạm kỹ thuật Hưng Yên - Dân Tiến, Khoái Châu, Hưng Yên. Điện thoại: 09.3663.1999. Bạn nhắn cho mình địa chỉ chuyển vợt nhé. Bạn chơi được H3 thì tặng bạn luôn mặt đen, mặt đỏ là antipower nên chắc là bạn không dùng được đâu. Thanks
Ok. Cám ơn bác. E cũng chơi đc h3. Để e nt qua đt cho rễ

Bình luận từ Facebook