có bác nào thử cây này thì cho xin tí review ạ

trin_hoa_an

Trung Uý
Hàng handmade gỗ chọn lựa kỹ, thiết kế tỷ mỷ. Thường được sx cho thị trường china. Đối tượng phân khúc chắc đại gia. ^^ vì riêng 1 cây vợt Darker speed 700 có giá ít nhất.....25 củ???? :rolleyes:

Hộp được thiết kế rất đẹp đúng là dùng để đựng bảo đao. Trong hộp có đựng cái thẻ vip gì đó nghe nói là được mạ vàng thì phải. Còn đuôi vợt thì đính kim cương. ^^!

Đẹp thì đẹp nhưng chả biết đánh ra gì ko...

Ttfan2012

Đại Tá
Xem xong vợt của HA thì thấy có khi cây vợt thửa riêng cho Mã Long là có giá thành vừa phải ấy chứ. Chắc về mua sổ số nếu thắng cũng liều một phen để thử cây vợt của Mã Long xem sao.
;)

com1603

Thượng Tá
Hàng handmade gỗ chọn lựa kỹ, thiết kế tỷ mỷ. Thường được sx cho thị trường china. Đối tượng phân khúc chắc đại gia. ^^ vì riêng 1 cây vợt Darker speed 700 có giá ít nhất.....25 củ???? :rolleyes:

Hộp được thiết kế rất đẹp đúng là dùng để đựng bảo đao. Trong hộp có đựng cái thẻ vip gì đó nghe nói là được mạ vàng thì phải. Còn đuôi vợt thì đính kim cương. ^^!

Đẹp thì đẹp nhưng chả biết đánh ra gì ko...
Lần đầu tiên biết đến cây Darker Speed 700 này luôn :D

trin_hoa_an

Trung Uý
[/url]

Nhìn cái cán vợt đính kim cương em tự nghĩ ko biết nếu lão chủ cây đó đánh mà chẳng may làm rớt hạt kim cương đính ở cán có lẽ em sẽ nhảy bổ tới và thét lên...á á em nhặt được ....cây timo boll ZLC .:D;)..

Quên mất chi tiết là logo ở đáy cán được làm bằng bạch kim, còn gỗ thì chọn từ hinoki 100 tuổi?

vietcan

Đại Tá
cây của ML cũng 1000$ đấy bác ạ...giá kia la sale off thôi...vãi....dánh mấy cây đấy mà e lên tầm 2,3 bóng thì có lẽ cũng bịt mặt cầm dao làm liều phát các bácd nhỉ

vietcan

Đại Tá
Éc.mua cây này chắc phải gắn thêm còi báo động trống trộm quá.

ko an thua đâu bác ạ..có khi lấy dây buôc nó vào chỗ hiểm...khi nao chơi thì lấy ra,,,chứ e đảm bảo có khoảng n thang cung nhăm nhe cầm dao di theo bác đấy...vợt còn thì hàng còn vợt mất thì hàng mất...heeeheee

tap_choi

Trung Sỹ
Kinh thật!
Có khi bác xelu phải bảo bác meo và bác huydas chung tiền mua rồi mỗi người ngắm 1 ngày thôi
PS: chỉ được nhìn, cấm sờ. ai làm mất phải đền

Bình luận từ Facebook