có anh em nào dùng mặt vợt Hurricane III National Team Version cho em xin ít cảm nhận

mylove113

Trung Sỹ
em đang tìm hiểu về em này để kiếm một mặt đánh thử luôn tiện xem có anh em nào cần hàng này không để nhập về bán cho anh em . nên mạn phép xin ý kiến của anh em xem cảm giác đánh mặt này như thế nào . cám ơn anh em đã giúp đỡ

viscaria

Binh Nhất
em đang tìm hiểu về em này để kiếm một mặt đánh thử luôn tiện xem có anh em nào cần hàng này không để nhập về bán cho anh em . nên mạn phép xin ý kiến của anh em xem cảm giác đánh mặt này như thế nào . cám ơn anh em đã giúp đỡ
Loại này trong nước nhiều người chơi nhưng chủ yếu là hàng Market và Pro, còn H3 III National thì hiếm hơn do giá cả và nguồn cung cấp cũng có hạn và nó được nhập về theo dạng tiểu ngạch thôi, chưa thấy có đại diện chính thống của DHS nên người chơi vừa chơi vừa kiểm chứng chất lượng, giá cả...(hàng kém chất lượng nhiều mà bạn), nếu bạn có nguồn nhập mà độ tin cậy cao và giá cả hợp lý chắc anh em mặt tầu ủng hộ bạn nhiệt tình thôi mà!

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Mặt này nhẹ hơn bản H3 Mar và H3 Pro. Đánh ổn định hơn và nảy hơn một ít. Nếu bạn đặt được mặt này 41 độ thì cho mình xin cái giá vào inbox nhé. Thanks!

mylove113

Trung Sỹ
Mặt này nhẹ hơn bản H3 Mar và H3 Pro. Đánh ổn định hơn và nảy hơn một ít. Nếu bạn đặt được mặt này 41 độ thì cho mình xin cái giá vào inbox nhé. Thanks!
hình như mình thấy là 40 độ thôi bạn chứ có 41 đâu

Bình luận từ Facebook