Có ai hay ăn trứng vịt lộn không?

pongvn

Trung Sỹ
Tình hình là em hay dc ăn lém các bác ạ. Cứ ngon hai game đầu là bắt đầu đủng đỉnh, đến lúc nhận ra thì ko kịp :mad:. Làm sao để thay đổi cái tâm lý này bi h dc? Mong các bác chỉ giáo giúp. Thanks

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Tình hình là em hay dc ăn lém các bác ạ. Cứ ngon hai game đầu là bắt đầu đủng đỉnh, đến lúc nhận ra thì ko kịp :mad:. Làm sao để thay đổi cái tâm lý này bi h dc? Mong các bác chỉ giáo giúp. Thanks

cái này bác phải nộp bia nhiều. hê hê. trước em cũng thế nhưng giờ chắc không ?

hungiraqdn

Đại Uý
Vấn đề là ở chỗ chia sức không đều, do đó khi nhập cuộc là mình đã tung hết khả năng sức lực và kỹ thuật ( tình trạng xung quá mức) cho nên Đối phương cứ để cho bạn tha hồ mà biểu diễn đến khi Họ đọc hết bài của bạn rồi dần dần họ tìm ra cách khống chế điểm mạnh của mình và sẽ công phá vào là thủng, cho tới khi sức mình đã giảm và cân bằng tỉ số thì tâm lý mình thường muốn tốc chiến tốc bại là vì thế..!

toannq

Trung Uý
em cũng thua 1 trận đau nhất từ trước tới giờ,đánh với rơ cao hơn,đc chấp bóng,2 set đầu ăn cách biệt đậm,thua 3 set sau :((.Nhất là set cuối thì tâm lý kinh

hqtuan99

Binh Nhì
Nhiều khi đánh với giơ cao hơn, họ cứ cho mình đánh ngon 2 set đầu rồi bung sức 3 set cuối, giật bạt các kiểu, nản quá nên thua luôn =))

Sobat

Trung Uý
Ăn trứng vịt lộn với người trên cơ là chuyện bình thường, ăn của người dưới cơ và ngang cơ thì phải nghiên cứu lại, nếu do tâm lý thì có thể thi đấu nhiều và giao lưu nhiều sẽ dần khắc phục được, còn nếu do không tập trung thì các bác cứ treo ảnh Bác ở lưới là tập trung ngay.

Bình luận từ Facebook