Toàn quốc Closed

dathoang

Thượng Tá
Em cần bán cốt Adidas Fibertec Classic, cán ST, hàng J.T.T.A mới 99%, mới chơi thử được 2 hôm nhưng ko hợp do đánh quen thuần gỗ, sang Carbon nẩy quá, ko kìm hãm được sự sung sướng lại nên đành phải cho ra đi. Cốt này cũng được nhiều người đánh và nhận xét rất hay. Vài dòng review của các cao thủ :
Mình mới được cầm và thử nghiệm cốt vợt Adidas FiberTec Classic. Có vài dòng chia sẻ cùng các bạn về sự cảm nhận của mình đối với sản phẩm này.
- Đầu tiên là về thiết kế: ngoại hình đẹp, trọng lượng nhẹ, xoay trở 2 bên dễ dàng, đặc biệt là cán vợt (mình ấn tượng với cán vợt) cầm rất vừa tay và dễ chịu, 2 bên má vợt thon, cảm giác gần như Butterfly Gergely.
- Đánh thử, cảm nhận đầu tiên là kiểm soát tốt, vòng cung cao, hơi rung 1 chút, xử lý bóng trong bàn tạo cảm giác hoàn hảo.
- Cốt ko kén mặt, có thể sử dụng những mặt vợt rất cứng mà ko mất cảm giác. Mình đã test thử với ten05, xiom vega pro phải, và ten 64, donic acuda s2, ten 25fx ben trái.
Kết luận là: Mình cho rằng đây là 1 cây đáng đồng tiền bát gạo đấy ạ, các bác có bác nào dùng rồi xin cho cảm nhận thêm nha. :zingme40:
Cây này cấu trúc mình thấy có vẻ là sợi Arylate cacbon với lớp gỗ Limba ngoài cùng. Cấu tạo này tương đối đặc biệt vì mình thấy Butterfly thường dùng lớp gỗ koto hoặc hinoki làm lớp ngoài cùng cho dòng vợt Arylate (Vis, TMB ALC, Iolite tem đồng, Kong Linghui Special,...). Có lẽ chính cấu tạo lạ lạ này tạo ra cảm giác thích nghi với cây vợt Fibertec Classic của bạn đấy. Thực sự mình cũng đã chứng kiến thầy mình cầm cây này đánh rất ấn tượng, cho đường bóng có độ an toàn và ổn định khá cao. Cây này có lẽ thích hợp với lối đánh đôi công và đối giật nhiều. Một vài dòng cảm nhận của người đã "chiến bại" trước cây Fibertec Classic. :zingme14:

Attachments

312.7 KB · Đọc: 0
    296.9 KB · Đọc: 0
    206.5 KB · Đọc: 0
    215.8 KB · Đọc: 0
    210.3 KB · Đọc: 0
Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tình hình chắc a phải nhượng Long V cho em rồi, em lấy nguyên cả combo nhé :p
Done

@langngoi cho anh đặt thêm một em H3-50 37 độ đỏ, tiền chú @dathoang trả nhé. Anh sẽ trả tiền trong thời gian @dathoang chưa thanh lý được của nợ MỚI
:p
@gaumeo cho anh xin mặt H3 Blue nhé, anh cám ơn chú nhiều.

Combo mới cho một lối chơi cũ, người ta gọi là BÌNH MỚI RƯỢU ... linh tinh

Lang thang anh vẫn một mình
Thong dong ngựa gỗ, tướng tinh một bầy
Yêu em cho đến một ngày
Gái xinh nó đến, em bay ... tức thì :eek::p

phi hung

Đại Tá
Done

@langngoi cho anh đặt thêm một em H3-50 37 độ đỏ, tiền chú @dathoang trả nhé. Anh sẽ trả tiền trong thời gian @dathoang chưa thanh lý được của nợ MỚI

Yêu em cho đến một ngày
A có long v bản mới chưa đánh,chú review a phát

dathoang

Thượng Tá
Done

Yêu em cho đến một ngày
ko biết dán mặt H3 MK vào giật có dị hơn ko a ?

Bình luận từ Facebook