Closed./.

nvh78

Đại Tá
Ủa chả hiểu sao mọi người cứ bảo Long 1 càng, e thấy Long văng tay giật trái rất dễ và sát thủ hơn nhiều cây, ngay cả so với Vis là cây đánh trái tuyệt vời, đấy là quan điểm cá nhân em ạ, thế nên e khoái Long. E nghĩ vđ nó ở cái form cán vợt.
Với người tập tạ nhiều thì rất OK:D:D.Ko biết những cây Long khác thế nào,nhưng cây Long 3 cán cầm thích thật

gachip

Đại Uý
bây giờ e cũng ko biết thế nào nữa, chuyển qua cây jun vẫn thấy không hợp, không biết là nên qua Long III hay V bây giờ ạ?

Vẩy dư lày gọi cây của e là sư phụ hehe.
Vui tí bác nhỉ ^^
View attachment 45903 View attachment 45904
cho e góp vui chút ạ , tmb t5000 seri I

archer

Đại Tá
bây giờ e cũng ko biết thế nào nữa, chuyển qua cây jun vẫn thấy không hợp, không biết là nên qua Long III hay V bây giờ ạ?
Long 3 chậm và mềm rung hơn Jun, Long V độ nhanh tương đương Jun nhưng bám xoáy và kiểm soát cao hơn, xoáy và đòn độc ác hơn Jun nhiều.

nvh78

Đại Tá
Nếu muốn tìm tòi xem cái nào hợp với mình thì nên mua sẵn vài bộ mặt dùng rồi đc đánh giá khá về lắp lần lượt trên các cốt mình có

gachip

Đại Uý
híc, e lại cứ nghĩ tốc độ Long nhanh hơn jun chứ ạ, tại chơi cốt tốc độ cao quen rồi chuyển qua jun thấy hơi hụt :(

archer

Đại Tá
híc, e lại cứ nghĩ tốc độ Long nhanh hơn jun chứ ạ, tại chơi cốt tốc độ cao quen rồi chuyển qua jun thấy hơi hụt :(
Long nó ngậm bóng lâu hơn Jun để người chơi điều khiển tốt hơn thôi chứ bóng ra khỏi vợt cây nào nhanh cây nào chậm b cứ xem Ma Long đánh với Mizutani Jun là biết bóng của thằng nào đi nhanh hơn, bóng của Long nó đã nhanh hơn còn xoáy hiểm hơn, Jun nhiều quả chỉ biết đứng nhìn :D

tuyetvu79

Đại Tá
Long nó ngậm bóng lâu hơn Jun để người chơi điều khiển tốt hơn thôi chứ bóng ra khỏi vợt cây nào nhanh cây nào chậm b cứ xem Ma Long đánh với Mizutani Jun là biết bóng của thằng nào đi nhanh hơn, bóng của Long nó đã nhanh hơn còn xoáy hiểm hơn, Jun nhiều quả chỉ biết đứng nhìn :D
....:eek:
nể wá...nể wá....

anhthinh098

Thượng Tá
Oạch. Các bác ơi e sory chút đây là chủ đề bán vis chứ ko phải Long ợ. Hai cái này hoàn toàn khác nhau, chỉ giống là chúng cùng ngậm bóng rất tốt thôi ợ. Thanks các bác

Bình luận từ Facebook