Toàn quốc closed...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
VIS 88-92g chuẩn nhất, nhưng thực sự tem đồng tìm em dưới 90g quả là khó.
Cây tem đồng của tôi chán phèo đây, dưới 90g, đang phải tìm cây nặng hơn đây, định để cất tủ cây này, hơi nhẹ.
Phải dùng tạm :p ZJK ALC 94g rồi, VIS ơi là VIS

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cây này nhìn được không bác?

Mới là seri O, nặng không ?

docmaorg

Đại Tá
E đang chơi vis seri 0 đây, thấy cũng ngon lắm, êm, mềm.
Nếu bị kêu nhiều quá mà có 1 lô hàng tốt thật để lấy uy tín thì đúng là công sức của người chơi cũng có ích. Chỉ lo là lại đc đúng 1 đợt.

tttt

Đại Uý
Nếu bị kêu nhiều quá mà có 1 lô hàng tốt thật để lấy uy tín thì đúng là công sức của người chơi cũng có ích. Chỉ lo là lại đc đúng 1 đợt.[/QUO
Đúng là cũng tùy đợt bác ạ.ngày xưa e chơi 1 cây vis nhẹ, gỗ hơi trắng đánh thấy cảm giác hơi khô hơn 1 cây trước đó.em thử 1 cây seri n của dathoang thì rất ngon, đánh thử cây vis đồng thì lại thấy có vẻ hơi cứng hơn vis bạc, bề mặt đanh hơn.ko biết có phải do vis đồng chất lượng gỗ tốt hơn.

tttt

Đại Uý
giật phê lắm.
Công nhận thằng bướm này các thông số kt nó đưa ra rất chuẩn, ko quảng cáo láo.e thử vis với tbs với cùng mặt vợt thì rõ ràng thấy vis hợp tàu hơn, hợp với lối quăng tay dài còn tbs hợp với kiểu đtac châu âu, như tm boll hơn.

nguyensonNA

Trung Uý
Công nhận thằng bướm này các thông số kt nó đưa ra rất chuẩn, ko quảng cáo láo.e thử vis với tbs với cùng mặt vợt thì rõ ràng thấy vis hợp tàu hơn, hợp với lối quăng tay dài còn tbs hợp với kiểu đtac châu âu, như tm boll hơn.
Em sức yếu nên không chơi tàu đạo. 1 ten 64, 1 baracuda phang ầm trời luôn.

tttt

Đại Uý
Em sức yếu nên không chơi tàu đạo. 1 ten 64, 1 baracuda phang ầm trời luôn.
Thực ra, e nghĩ ko hẳn vấn đề sức đâu.ở trình nghiệp dư p trào như mình đánh được hết.mệt hay ko còn do thái độ đánh bóng.mặt tàu mà cứ có mút tuyển tỉnh trở lên là ngon rồi.đánh ten bên fh chưa chắc đã lợi thế hơn tàu đâu.có điều anh em ko phải ai cũng có đk mua blue sponge hay nt lót cam đánh.chơi hàng chợ thì đúng là hơi bì.

nguyensonNA

Trung Uý
Thực ra, e nghĩ ko hẳn vấn đề sức đâu.ở trình nghiệp dư p trào như mình đánh được hết.mệt hay ko còn do thái độ đánh bóng.mặt tàu mà cứ có mút tuyển tỉnh trở lên là ngon rồi.đánh ten bên fh chưa chắc đã lợi thế hơn tàu đâu.có điều anh em ko phải ai cũng có đk mua blue sponge hay nt lót cam đánh.chơi hàng chợ thì đúng là hơi bì.
Thì em nghe bảo thế. Mình thấy đánh được là mình phang chứ ko để ý chi tiết lắm.

docmaorg

Đại Tá
Chơi hàng market mà phang Long booster vào đánh phê đừng hỏi.
Mút tuned bằng Long booster hơn hẳn BO 1 bậc về độ ổn định.

nguyensonNA

Trung Uý
bác ko thấy tiêu chí của tui à, ko cần hình thức, quan trọng là nhẹ mà, cây của bác b/n g vậy? :)
Cây em nhẹ tênh luôn. Chơi sướng lắm, hề hề hề. E không có cân tiểu li nên ko biết. Nhưng cầm nhẹ nhàng, chơi phê lắm.

Bình luận từ Facebook