Toàn quốc CLOSED!

AndroCS7

Đại Tá
Nhưng phải nói trước là em toàn sách tiếng Anh thôi, truyện thì có Tiếng Việt
thanks :D t toàn đọc Tam quốc và mấy tác phẩm cổ điển hoặc trinh thám châu Âu. gần đây ít tgian nên toàn đọc lại ít đọc truyện mới. bác có truyện gì hay gửi mail cho t nhé: longlai.2506@gmail.com t sẽ soạn xem có cuốn nào hay gửi qua mail cho bác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thanks :D t toàn đọc Tam quốc và mấy tác phẩm cổ điển hoặc trinh thám châu Âu. gần đây ít tgian nên toàn đọc lại ít đọc truyện mới. bác có truyện gì hay gửi mail cho t nhé: longlai.2506@gmail.com t sẽ soạn xem có cuốn nào hay gửi qua mail cho bác

Em vừa share Google Drive cho bác rồi nhé, bác cứ tự nhiên như tủ sách của bác. Có cuốn gì hay hay gửi cho em nhé.

Bác có đọc Quyền bính, Bên thắng cuộc (về lịch sử chính trị giai đoạn CM của VN thì em gửi cho vì cái đó em lại để trên tủ sách Amazon cơ)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E thao cai tem dong gui lai bac gan qa la ok luon

Hị hị, em đâu có ham cái tem đồng, em ham chất VIS
Trưa nay vừa làm mấy đường, đúng là VIS tem đồng có khác, nó cho cảm giác khác hẳn với VIS tem bạc.

Bóng rất dễ đánh, đường bóng hiểm, xoáy, và đặc biệt là nẩy, nhưng không nẩy theo kiểu ZJK ALC mà nẩy kiểu êm, xịt xịt.
Tối nay sẽ test kỹ hơn, nhưng chắc lại làm thớt DỪNG LẠI VỚI VIS TEM ĐỒNG KHÔNG SỐ thôi, @archer nhỉ :D:D:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook