Toàn quốc CLOSED!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái tem thay đc nhưng chữ JTTAA ở dưới thì khó đấy. :)
Em đang nói chuyện với @phuongnguyen có vụ mua lại cây VIS trước bác bán cho @phuongnguyen , hình đã up lên ở đây ạ
http://www.bongban.org/threads/topic-danh-cho-nhung-nguoi-suu-tam-cot-vot.22719/page-49
View attachment 40101

View attachment 40101
closed cùng với thớt bán mặt vợt rồi bác. em Ttfan nó là gà trống nên nằm trên nhé. 4cu cho tình mới....
0907409111
, nếu bác không phiền (vì tính ra thì rất là phiền) thì bác ngó qua hộ em được không ạ ?
Em xin cám ơn bác trước:p

phuongnguyen

Đại Tá
Em đang nói chuyện với @phuongnguyen có vụ mua lại cây VIS trước bác bán cho @phuongnguyen , hình đã up lên ở đây ạ
http://www.bongban.org/threads/topic-danh-cho-nhung-nguoi-suu-tam-cot-vot.22719/page-49

, nếu bác không phiền (vì tính ra thì rất là phiền) thì bác ngó qua hộ em được không ạ ?
Em xin cám ơn bác trước:p
hihi. "đã tin thì mới dùng , đã dùng thì phải tin " nghi ngờ rước về chỉ hại thôi bác ơi. mình xin phép ngưng nhé, sau này có gì tính sau nhé.

archer

Đại Tá
Hẹn qua mua lúc 3h bảo hẹn trước 1 tiếng, nói 4 giờ qua thì bảo 5h về. Qua thì bán mất. Thất vọng chỉ có thể là thất vọng. Chỉ là cái cốt vợt thôi mà!
Hôm qua có tới 4 sđt gọi tới, thỏa thuận cùng 1 giá, lại bảo nhờ người đến lấy nên tôi ko biết ai đến lấy cho ai cả, bạn cũng k báo rõ cho tôi người đến lấy có sđt nào để tôi giữ.
Thứ 2 là tôi hẹn 5h, và 5h kém 5 tôi về đã có bạn hẹn đúng 5h bạn ấy đến chờ sẵn, vậy là bạn ấy đúng hẹn và lấy đc là chuyện đương nhiên.
Người của bạn hẹn 5h mà gần 6h30 mới đến hoàn toàn là lỗi của bạn, nhưng tôi đã hạ mình xin lỗi và bảo sẽ bán cho 1 trong 2 cây còn lại với giá ưu tiên, thì bạn ko mua, còn lên đây ý kiến gì?
Lỗi là tự bạn nhé, thất vọng với bản thân ấy, cái cốt hay là cái kim sợi chỉ cũng có giá trị của nó và cũng có quy tắc giao dịch, đừng tự làm hỏng việc mình rồi lại lên nói bố láo!

h2ptnn

Trung Uý
Hôm qua có tới 4 sđt gọi tới, thỏa thuận cùng 1 giá, lại bảo nhờ người đến lấy nên tôi ko biết ai đến lấy cho ai cả, bạn cũng k báo rõ cho tôi người đến lấy có sđt nào để tôi giữ.
Thứ 2 là tôi hẹn 5h, và 5h kém 5 tôi về đã có bạn hẹn đúng 5h bạn ấy đến chờ sẵn, vậy là bạn ấy đúng hẹn và lấy đc là chuyện đương nhiên.
Người của bạn hẹn 5h mà gần 6h30 mới đến hoàn toàn là lỗi của bạn, nhưng tôi đã hạ mình xin lỗi và bảo sẽ bán cho 1 trong 2 cây còn lại với giá ưu tiên, thì bạn ko mua, còn lên đây ý kiến gì?
Lỗi là tự bạn nhé, thất vọng với bản thân ấy, cái cốt hay là cái kim sợi chỉ cũng có giá trị của nó và cũng có quy tắc giao dịch, đừng tự làm hỏng việc mình rồi lại lên nói bố láo!
Nhẹ nhàng chút đi!

longphibatbai

Trung Sỹ
Ông anh có tuổi rồi, trc khi nói cố tưới ít nước vào cái chậu cây, nạp đủ dữ liệu cho nó chạy tí rồi hãy phun nhé, đừng để em uốn nó phải tụt quần ... Chúc anh sức khỏe năm mới! :)
Có sự hiểu lầm. Chắc người của tôi sai với bạn! Đừng vội nói ai là bố láo. Tôi sẽ kiểm tra lại người của tôi. Nếu nó sai tôi sẽ có lời xin lỗi bạn.

longphibatbai

Trung Sỹ
Tôi không xúc phạm gì bạn. Người của tôi sai tôi đã có lời xin lỗi! có chăng lần sau tôi ko muốn nói chuyện khi có bạn nữa! Thân ái và ko muốn gặp.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@archer : anh nhắc nhở mày lần nữa, có phải chua đến thế khi có chuyện không ? Mày không nghe thì cũng bó chiếu, sẽ không có ý kiến gì về cách HÀNH VĂN sau này của mày nữa !!!!!!!

Mày không có lỗi, bạn kia có thái độ hơi quá (lúc đầu), nhưng khi tất cả anh em đều hiểu được lỗi của bạn đó thì ai sai sẽ ngại mà, mà càng ngại nếu thái độ lúc trước sai, đâu phải hơn thua câu nói đâu.

PHÚC TỰ MIỆNG MÀ RA, HỌA DO MIỆNG MÀ TỚI.

Đọc tích cũ thấy HÀN TÍN luồn chôn thằng bán thịt lợn giữa chợ, rồi lại thưởng cho nó khi làm quan, mà ai dám chê HÀN TÍN tiểu nhân đâu. Khoa môi múa mép với mày thế hơi quá, nhưng thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng em ơi.

Last edited:

thanglong78

Thượng Tá
@archer : Vụ này anh thấy @Trạng .... CÁ góp ý đúng và chân thành... Em nên tiếp thu, cũng một nội dung nhưng cách hành văn của em có thể gây sự khó chịu (hiểu khác) của đối tượng em hướng tới...
Em là thằng biết viết lách, thiếu gì cách sử dụng dụng vốn từ để anh em bạn bè và cả người mua cảm thấy hài lòng...
Vài lời góp ý từ một người anh - một người bạn. !

h2ptnn

Trung Uý
@archer : anh nhắc nhở mày lần nữa, có phải chua đến thế khi có chuyện không ? Mày không nghe thì cũng bó chiếu, sẽ không có ý kiến gì về cách HÀNH VĂN sau này của mày nữa !!!!!!!

Mày không có lỗi, bạn kia có thái độ hơi quá (lúc đầu), nhưng khi tất cả anh em đều hiểu được lỗi của bạn đó thì ai sai sẽ ngại mà, mà càng ngại nếu thái độ lúc trước sai, đâu phải hơn thua câu nói đâu.

PHÚC TỰ MIỆNG MÀ RA, HỌA DO MIỆNG MÀ TỚI.

Đọc tích cũ thấy HÀN TÍN luôn chôn thằng bán thịt lợn giữa chợ, rồi lại thưởng cho nó khi làm quan, mà ai dám chê HÀN TÍN tiểu nhân đâu. Khoa môi múa mép với mày thế hơi quá, nhưng thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng em ơi.
"Luôn chôn"?từ Hán à?" chui háng" phải ko?Ra nhà cá cũng chịu đọc Sử Hán ghê!!

phuongnguyen

Đại Tá
@archer : Vụ này anh thấy @Trạng .... CÁ góp ý đúng và chân thành... Em nên tiếp thu, cũng một nội dung nhưng cách hành văn của em có thể gây sự khó chịu (hiểu khác) của đối tượng em hướng tới...
Em là thằng biết viết lách, thiếu gì cách sử dụng dụng vốn từ để anh em bạn bè và cả người mua cảm thấy hài lòng...
Vài lời góp ý từ một người anh - một người bạn. !
dự là bác thớt ảnh hưởng bác nóng tính trên bb org . mình thấy phản pháo quá ac , dù là chiến trường đang thoã hiệp

thanglong78

Thượng Tá
dự là bác thớt ảnh hưởng bác nóng tính trên bb org . mình thấy phản pháo quá ac , dù là chiến trường đang thoã hiệp
Nóng tính gì đâu bác, @archer là thằng em chơi với nhau mà... Mình thấy nó viết lách chưa hợp lý thì góp ý thôi... Chứ ko phải là chỗ anh em quen biết thì chắc mình ko tham gia vào vụ này...

giaoluu

Đại Tá
Ông anh có tuổi rồi, trc khi nói cố tưới ít nước vào cái chậu cây, nạp đủ dữ liệu cho nó chạy tí rồi hãy phun nhé, đừng để em uốn nó phải tụt quần ... Chúc anh sức khỏe năm mới! :)
Có cần phải nói thế vs a @hungtv2002 o bạn? Mình thấy các a @Trạng .... CÁ @thanglong78 góp ý đều rất chân thành và xây dựng đó. Mong bạn lưu tâm nhé!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cám ơn các bác cũng đã nhiệt tình, nhưng vụ này em nghĩ anh em khác cũng không nên tham gia vào nhiều, cả khen lẫn chê, kể cả like vì nó hơi nhạy cảm, và kiểu em nói nó cũng hơi kể cả nên rất mong mọi người thông cảm.
Em tham gia vì em với nó không lạ gì nhau, anh em có gì đều chia sẻ thẳng thắn, mes nó cũng được, nhưng nói trên này để bác @longphibatbai biết và cũng rút kinh nghiệm lần sau trong các vụ comment, vì em không biết, quen và thân với bác nên em chỉ nói về cái sai của @archer.
Nếu mà bác ở trong hội bọn em biết nhau thì chắc em cũng trách bác trước, rồi mới trách nó.
Thôi, em nghĩ nên dừng mọi comment về vấn đề này ở đây, em xin cám ơn mọi người.

o3ma

Đại Tá
Cám ơn các bác cũng đã nhiệt tình, nhưng vụ này em nghĩ anh em khác cũng không nên tham gia vào nhiều, cả khen lẫn chê, kể cả like vì nó hơi nhạy cảm, và kiểu em nói nó cũng hơi kể cả nên rất mong mọi người thông cảm.
Em tham gia vì em với nó không lạ gì nhau, anh em có gì đều chia sẻ thẳng thắn, mes nó cũng được, nhưng nói trên này để bác @longphibatbai biết và cũng rút kinh nghiệm lần sau trong các vụ comment, vì em không biết, quen và thân với bác nên em chỉ nói về cái sai của @archer.
Nếu mà bác ở trong hội bọn em biết nhau thì chắc em cũng trách bác trước, rồi mới trách nó.
Thôi, em nghĩ nên dừng mọi comment về vấn đề này ở đây, em xin cám ơn mọi người.
A like được ko chú? Kế hoạch bàn và tập lại bằng máy đến đâu rồi?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A like được ko chú? Kế hoạch bàn và tập lại bằng máy đến đâu rồi?
Lại nhắc đến cái kế hoạch nữa, đang nhiều kế hoạch quá mà toàn hoạch mà chưa nghĩ được kế bác ạ:(Chắc phải giải quyết dần dần thôi ạ. Thằng @archer dạo này việc nhà nhiều, chưa được việc gì bác ạ

Bình luận từ Facebook