ClOSED

com1603

Thượng Tá
Hiện giừ còn 1 em đỏ thôi hả bác, size 40 ạ, Bác chụp cho e xem cái đế nó ntn và cái tem mác nhé. Nếu kết thì e múc cho bác

Hiện giờ còn:
1 đỏ 41
1 trắng 40
1 trắng 41

Đế và tem mác của bác đây!
Mình nghĩ là thời điểm mình mua là chưa thể có hàng lởm được đâu, ae cứ yên tâm mà xúc!
Các bác cứ qua ngắm nghía, sờ mó, đi thử cho nó khách quan, ưng thì hãy lấy, mình mời trà thuốc mát mẻ đàng hoàng :)

hiepga

Đại Tá
Hiện giờ còn:
1 đỏ 41
1 trắng 40
1 trắng 41

Đế và tem mác của bác đây!
Mình nghĩ là thời điểm mình mua là chưa thể có hàng lởm được đâu, ae cứ yên tâm mà xúc!
Các bác cứ qua ngắm nghía, sờ mó, đi thử cho nó khách quan, ưng thì hãy lấy, mình mời trà thuốc mát mẻ đàng hoàng :)

Ý e k phải là thế, e xem kích thước thôi. Đấy, bác chup lên e thấy đôi trắng là 40 2/3 thì e đi rộng quá. e đi tầm 39,5 đến 40 là rộng rồi @@

com1603

Thượng Tá
Ý e k phải là thế, e xem kích thước thôi. Đấy, bác chup lên e thấy đôi trắng là 40 2/3 thì e đi rộng quá. e đi tầm 39,5 đến 40 là rộng rồi @@
Bác chiều cao, cân nặng thế nào mà chân bé thế nhỉ?
Mình có 1m67, nặng có 52kg mà đi thử đôi 40 2/3 này thấy hơi chật, đi tất mỏng thì ok, 41 thì thoải mái hơn chút :)

o3ma

Đại Tá
Mình có 1m67, nặng có 52kg mà đi thử đôi 40 2/3 này thấy hơi chật, đi tất mỏng thì ok, 41 thì thoải mái hơn chút :)
Mặt hàng này không có số nhỏ hơn hả bác chủ? 39 chẳng hạn.

hiepga

Đại Tá
E cao m71 nặng 60kg. E đang đi đôi Butter size 40 chuẩn 25cm mà vẫn thấy hơi rộng đây @@

com1603

Thượng Tá
Mặt hàng này không có số nhỏ hơn hả bác chủ? 39 chẳng hạn.
Hãng thì họ có chứ bác, nhưng mình thì không :D
E cao m71 nặng 60kg. E đang đi đôi Butter size 40 chuẩn 25cm mà vẫn thấy hơi rộng đây @@
Thân hình bác có vẻ ko cân đối nhỉ :D
Đùa bác chút, nếu bác thích thật sự thì rảnh cứ chạy qua đây xỏ thử nhé!

com1603

Thượng Tá
Up và fix mạnh để tối làm phát Hà Lan cho nó may mắn nào :D
Giày có mã vạch đàng hoàng nhé các bác!

Last edited:

Bình luận từ Facebook