Toàn quốc Closed top

anhthinh098

Thượng Tá
C
Vì có mấy gam nên có mấy người cứ inbox gạ mua và đổi mới chết.Mà đếm ra thì cây này trên cả dđ chỉ có 4 cây thì phải
Cây của e 96gr cây của bác là 96,7gr thì phải. E cân ở bưu điện nên chắc là cân xịn. Hehe

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ông nhà @anhthinh098 cũng chơi bóng bàn à ? Sao cụ không chơi được ZJK RX ạ ? Cụ thích chơi ZJK ALC hay bác chỉ đoán thế ?

Nếu cụ nhà bác thích ZJK ALC, bác cứ về hỏi trước đi, em đồng ý đổi luôn, vì con ZJK ALC của em cũng nằm chỏng chơ, có làm gì đâu, mà lại giúp được ông nhà bác đúng khẩu vị, đỡ phí một cây vợt hay, mà cụ có vợt dùng luôn.

Ý bác @anhthinh098 thế nào ?

anhthinh098

Thượng Tá
Ông nhà @anhthinh098 cũng chơi bóng bàn à ? Sao cụ không chơi được ZJK RX ạ ? Cụ thích chơi ZJK ALC hay bác chỉ đoán thế ?

Nếu cụ nhà bác thích ZJK ALC, bác cứ về hỏi trước đi, em đồng ý đổi luôn, vì con ZJK ALC của em cũng nằm chỏng chơ, có làm gì đâu, mà lại giúp được ông nhà bác đúng khẩu vị, đỡ phí một cây vợt hay, mà cụ có vợt dùng luôn.

Ý bác @anhthinh098 thế nào ?
E lấy chủ yếu kỷ niệm cho cụ thích. Cụ chơi gà vịt ấy mà. Nếu bác đổi e cược thêm bao nhiêu. Con này giá bác cũng biết mà. Vậy cho nó thoải mái.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E lấy chủ yếu kỷ niệm cho cụ thích. Cụ chơi gà vịt ấy mà. Nếu bác đổi e cược thêm bao nhiêu. Con này giá bác cũng biết mà. Vậy cho nó thoải mái.
Thôi, vì nếu con em lấy về mới chắc cũng bằng tiền con bác lấy về, dù bây giờ nó trong thị trường Việt Nam có hơn tí, nhưng chả đáng bao nhiêu, ta đổi hoà đi, bác cho em địa chỉ, em nhờ chú @dathoang gửi cho.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
À, mà bác xem lại vợt em nhé, có miếng sứt ở cạnh đấy, chứ không lại á với ớ khi nhận được vợt thì tội em lắm, để em tag bác vào bên box bên đó

dathoang

Thượng Tá
Thôi, vì nếu con em lấy về mới chắc cũng bằng tiền con bác lấy về, dù bây giờ nó trong thị trường Việt Nam có hơn tí, nhưng chả đáng bao nhiêu, ta đổi hoà đi, bác cho em địa chỉ, em nhờ chú @dathoang gửi cho.
ZJK RX khó đẩy hơn ZJK ALC đấy a ơi. A định gom lúa mà a đổi hàng khó đẩy thì a gom kiểu gì ? :eek:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ZJK RX khó đẩy hơn ZJK ALC đấy a ơi. A định gom lúa mà a đổi hàng khó đẩy thì a gom kiểu gì ? :eek:
Ờ, mình có đồ chơi rồi, cái kia cũng chỉ là ham muốn ngoài lề, dẹp cái tôi đi một tí, người khác có vui, mình cũng không thiệt hại gì, cũng đáng làm mà. Chỉ mày là thiệt hại nhiều thôi, phát sinh ra khối việc. Sorry trước nhé

dathoang

Thượng Tá
Ờ, mình có đồ chơi rồi, cái kia cũng chỉ là ham muốn ngoài lề, dẹp cái tôi đi một tí, người khác có vui, mình cũng không thiệt hại gì, cũng đáng làm mà. Chỉ mày là thiệt hại nhiều thôi, phát sinh ra khối việc. Sorry trước nhé
E ạ a ! A cứ thích rước cái khó, cái khổ vào thân làm gì ? Cứ để chủ thớt bán xong rồi mua lại cũng đâu có sao, a đổi về rồi a lại lên mạng rao bán nữa...quá là mất công !
A ko thích hợp làm con buôn rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thi anh vẫn bảo có làm được kinh doanh bao giờ đâu, tự mở, góp vốn, cho vay, ... đủ cả, nhưng kết luận là không nên kinh doanh cái gì mà phải bán hàng thì mới thành công. Đang làm theo hướng đó đây.

Ừ, thì cũng hơi hâm thật, nhưng thằng điên @backhand-ghost nó còn mua Treiber về tặng được mà, mình nghèo, nên chỉ đổi ngang thôi, nhưng @anhthinh098 thì được nhiều thứ, mà mình thì thiệt hại không đáng kể, quyết thế đi,

Bình luận từ Facebook