Toàn quốc CLOSE ...

DambeoHD

Thượng Tá
không biết chủ thớt đã giải quyết được vụ này chưa- mấy hôm nọ thấy tên topic rồi nhưng ko ngờ lại là thằng ku e Vinh- mình có quen nó mà chắc hiểu nhầm hoặc có sự chậm trễ nào đó thôi

MrTèo2015

Đại Uý
E vẫn chưa thấy nt hồi âm lại các bác a, cốt vợt e để cho nó mua dum học trò chứ k phải là mua về xài, cả mặt vợt nữa. Từ hôm qua tới giờ cũng k nhắn lại 1 tiếng. Chắc đầu năm e phải đổi toppic là cảnh báo LỪA ĐẢO
Có mặt o5 cũ nào đẹp, mới mà rẻ ko bác

lamtq

Đại Tá
Thằng cu mà hiếpgà đề cập thấy cũng hay vào nhiều topic chém gió nghe cũng ngon lắm mà sao để mang tiếng bựa lầy thế này. Bố khỉ. Đúng éo tin bố con thằng nào được

loiphong

Đại Tá
Thằng cu mà hiếpgà đề cập thấy cũng hay vào nhiều topic chém gió nghe cũng ngon lắm mà sao để mang tiếng bựa lầy thế này. Bố khỉ. Đúng éo tin bố con thằng nào được
Lâu rồi anh có liên lạc ji với anh @truongtxt ko vây..?
Hình như bỏ diễn đàn rùi ah???

potay_87

Đại Tá
Hôm qua e đã qua nhà cu e này rồi nhưng ko gặp thấy thằng e ra bảo a Vinh đi đánh bóng chưa về.
Hnay thì đi về quê từ sớm nên chả hỏi giúp bác đc.

Attachments

2.3 MB · Đọc: 0

oldfox

Đại Tá
Hôm qua e đã qua nhà cu e này rồi nhưng ko gặp thấy thằng e ra bảo a Vinh đi đánh bóng chưa về.
Hnay thì đi về quê từ sớm nên chả hỏi giúp bác đc.
Đi đánh bóng được có nghĩa là chưa đến mức bận bịu lắm và cũng không đau ốm gì, vậy mà...

ducanhmh

Đại Tá
E nghĩ là nó sẽ trả bác chủ thôi, vì nhiều ng biết, biết cả nhà rồi nên k chạy đc. Bây giờ các bác cùng dự đoán xem lý do mà nó sẽ nghĩ ra để giải thích là gì :d

BAC SUP

Đại Tá
cú này lôi thôi rồi ,đọc sms thấy lúc bảo để ở cốp xe mẹ đi ,lúc thì nói để ở đầu xe ôto nên chưa chụp được...chắc hắn để đánh thử đã nếu được thì trả tiền nếu không thích thì gửi trả hàng đây....

phuongnguyen

Đại Tá
cú này lôi thôi rồi ,đọc sms thấy lúc bảo để ở cốp xe mẹ đi ,lúc thì nói để ở đầu xe ôto nên chưa chụp được...chắc hắn để đánh thử đã nếu được thì trả tiền nếu không thích thì gửi trả hàng đây....
Có bao nhiêu đâu . Muốn k bỏ tiền mà muốn chơi thử, ác quá phải k bác...

Bình luận từ Facebook