Hà Nội Close

Frenzied

Đại Uý
Dm cái loại, bực mình quá. Lâu lâu không comment rồi. Đéo hiểu sao diễn đàn ngày càng lắm giẻ rách. Mua rẻ bán đắt, có phải dân buôn đéo đâu. Nếu là dân buôn thì đã đành. Đằng này là anh em đam mê bóng bàn với nhau. Mua 1 củ 2, dùng chán bán lại 1 củ 4. Làm ăn lãi vãi cả lồng. Sống trên xương máu anh em hả bưởi.

Last edited:

baoquynh

Trung Uý
Dm cái loại, bực mình quá. Lâu lâu không comment rồi. Đéo hiểu sao diễn đàn ngày càng lắm rẻ rách. Mua rẻ bán đắt, có phải dân buôn đéo đâu. Nếu là dân buôn thì đã đành. Đằng này là anh em đam mê bóng bàn với nhau. Mua 1 củ 2, dùng chán bán lại 1 củ 4. Làm ăn lãi vãi cả lồng. Sống trên xương máu anh em hả bưởi.
Quá hay bác à. Hoàn toàn ủng hộ bác.

vinhlocht

Đại Uý
Dm cái loại, bực mình quá. Lâu lâu không comment rồi. Đéo hiểu sao diễn đàn ngày càng lắm giẻ rách. Mua rẻ bán đắt, có phải dân buôn đéo đâu. Nếu là dân buôn thì đã đành. Đằng này là anh em đam mê bóng bàn với nhau. Mua 1 củ 2, dùng chán bán lại 1 củ 4. Làm ăn lãi vãi cả lồng. Sống trên xương máu anh em hả bưởi.
Ông ở đâu đấy mai tôi mời ông ly cafe rồi rủ thêm @Trainee + @o3ma .....vvv ra kết nghĩa huynh đệ cái ... mẹ lâu lắm mình mới thấy bản sắc như thế này

tttt

Đại Uý
Hạ hoả các B ơi.e có giao lưu với B chủ cây này, chỉ mới gặp lần đầu nhưng e thấy b chủ cũng thoáng tính và thoải mái chứ ko như các B nghĩ đâu, e nghĩ b ấy để giá thế để 1 số a e hay mặc cả fix giá xuống là vừa.nói thế oan cho B ấy quá.

AndroCS7

Đại Tá
Ông ở đâu đấy mai tôi mời ông ly cafe rồi rủ thêm @Trainee + @o3ma .....vvv ra kết nghĩa huynh đệ cái ... mẹ lâu lắm mình mới thấy bản sắc như thế này
Bác cho e vào hội trà đá chém gió với :D. Hồi trc có lần e về Nghệ An có hỏi thăm các clb ở Vinh thank bác đã chỉ dẫn tận tình. Thứ 3 tới e cũng về Vinh 1 hôm bác có rảnh ko làm trận bóng :D

vinhlocht

Đại Uý
Ok a ^^ buổi trưa tuần 2 lần đều như vắt chanh e vẫn tạt qua chỗ a D9 cafe. Nếu a ở gần qua gọi e
thực ra anh với chú gặp nhau mấy lần rồi đấy, anh nhắc chú nhớ nhé : chú còn nợ anh một cái mặt 80 đỏ hôm nọ anh hỏi .... 4 số đuôi điện thoại của anh 8899 ,... nó thế chắc chú nhớ anh rồi chứ ?
không tiết lộ nhé

AndroCS7

Đại Tá
thực ra anh với chú gặp nhau mấy lần rồi đấy, anh nhắc chú nhớ nhé : chú còn nợ anh một cái mặt 80 đỏ hôm nọ anh hỏi .... 4 số đuôi điện thoại của anh 8899 ,... nó thế chắc chú nhớ anh rồi chứ ?
không tiết lộ nhé
Nợ nhiều quá e nhớ là còn nợ a cả Bryce 2 1 với fastarc s1 2.0 mãi ko kiếm dc :D. Quy ra cafe để e trả dần nhé

wh_qn87

Đại Tá
Chắc bác thớt nói thách thế thôi. Chứ tần 1tr1 hơn tí là bán đc. Tâm lý ng bán là thế mà, thường nói cap hơn giá mong muốn tí để mặc cả là vừa

Bình luận từ Facebook