CLOSE

o3ma

Đại Tá
hàng phò loz đắt hơn hẳn hàng mới chỉ có 2,3 củ mà bác Ma còn bẩu chỉ có 4,5:p. nói thật mấy con chỉ có thế này e thò ra con nào là mất hút cmn hàng lươn con nấy. nhiều thành phần éo hiểu thế nào là giá trị tinh thần, thế nào là giá trị sử dụng cứ gâu gâu loạn cmn cả xị lên nghe thối éo thể chịu nổi.
vợt bán từ hôm qua rồi. ae bàn luận với mấy thằng dở hơi làm gì . Close thôi
Hehe, tớ bẩu chỉ có là so với bọn ngoại hạng 20 đó là gì. :)
Thôi, im thin thít như thịt nấu đông cho lành "tê cu" nhỉ. :D:D:D

pg7thuytinh

Trung Uý
Bác Lâm chuyên gia về VIS cho e hỏi cây này của bác cán nguyên bản hay đã qua chỉnh sửa r vậy. Thank bác

Last edited:

innerfore_ZLC

Trung Sỹ
Mày cút cm mày đi. Vào topic a sủa linh tinh, a mà bjt mày là thằng nào ra ngoài đuờng gặp a tát võ alo đấy
ê mày nói gì thế, tao đâu có nói bạo lực với mày,nói lí với nhau thôi mà , nặng lời vậy mạy.Mày ở đâu, địa chỉ nào .

lamtq

Đại Tá
Đ
C
c
c
c
c
c
c
c
c
co
ca
tem đồng nhìn tưởng củi mục , xấu chết mẹ đánh thì dở hơn tem bạc mấy lần .
ê mày nói gì thế, tao đâu có nói bạo lực với mày,nói lí với nhau thôi mà , nặng lời vậy mạy.Mày ở đâu, địa chỉ nào .
Bố mày số 01247535004 ở SG nhé con trai. Gọi bố rồi thik ở đâu thì hẹn bố mày ra con chó con

innerfore_ZLC

Trung Sỹ
Bố mày số 01247535004 ở SG nhé con trai. Gọi bố rồi thik ở đâu thì hẹn bố mày ra con chó con
dis sg mà quận nào , phường nào tên gì nói coi,mày sử dụng vis tem đồng phải ko ra đấu với innerfore zlc này thằng nào thắng lấy kiếm thằng kia , chơi ko.1C
Gửi mày hình tao để biết mặt nhận diện chỗ hẹn.

lamtq

Đại Tá
View attachment 59046
dis sg mà quận nào , phường nào tên gì nói cođmày sử dụng vis tem đồng phải ko ra đấu với innerfore zlc này thằng nào thắng lấy kiếm thằng kia , chơi ko.1C
Gửi mày hình tao để biết mặt nhận diện chỗ hẹn.
Cái địt bố mày gọi tao cho mày địa chỉ nhé con trai. Mày xăm hình gà công nghiệp doạ thằn lằn hả. Đcm thằng hèn. Ngon gọi bố đi bố cho mày chỗ hẹn ngay và luôn con ạh

innerfore_ZLC

Trung Sỹ
Cái địt bố mày gọi tao cho mày địa chỉ nhé con trai. Mày xăm hình gà công nghiệp doạ thằn lằn hả. Đcm thằng hèn. Ngon gọi bố đi bố cho mày chỗ hẹn ngay và luôn con ạh
Đm mình ko giỡn với bác nhé nói thật, bác bao nhiêu tuổi đời rùi,nói chuyện con c đàng hoàng nhé mày nói sốc tao(ban đầu tao chỉ bàn luận thôi) trước nhé tao nói rồi tao đéo giỡn lam thiệt đó .

innerfore_ZLC

Trung Sỹ
Đm mình ko giỡn với bác nhé nói thật, bác bao nhiêu tuổi đời rùi,nói chuyện con c đàng hoàng nhé mày nói sốc tao trước nhé tao(ban đầu tao chỉ bàn luận thôi nhé) nói rồi tao đéo giỡn lam thiệt đó .
mày ăn nói cho cẩn thận tao biết thông tin mày đấy ra dg coi chừng đó.Dã bộ hỏi mày thôi chứ dis m tao thừa biết.

lamtq

Đại Tá
Đm mình ko giỡn với bác nhé nói thật, bác bao nhiêu tuổi đời rùi,nói chuyện con c đàng hoàng nhé mày nói sốc tao(ban đầu tao chỉ bàn luận thôi) trước nhé tao nói rồi tao đéo giỡn lam thiệt đó .
mày ăn nói cho cẩn thận tao biết thông tin mày đấy ra dg coi chừng đó.Dã bộ hỏi mày thôi chứ dis m tao thừa biết.
Bjt thì làm đi con trai. Bố chờ con

VR46

Đại Tá
Đ
C
c
c
c
c
c
c
c
c
co
ca
tem đồng nhìn tưởng củi mục , xấu chết mẹ đánh thì dở hơn tem bạc mấy lần .
Bác comment kiểu này thì nặng rồi. Dan chơi VIS nhiều khi họ cũng mang cảm tính và giá trị tính 1 ít. Có thể khi họ cầm những cây này họ tự tin và phấn chấn hơn trong lúc hành sự.

Giá trị tinh thần nhiều khi nó cũng rất quan trọng trong lúc chiến đấu, như mình nhiều khi sáng được bát cơm rang nhưng được vợ khen body đẹp hơn dân võ đạo @lamtq thì còn hơn bác @Red Arc được vợ cho ăn sâm.

Còn chỗ @lamtq thì bạn kiếm cũng dễ mà. Thích thì inbox nhau bác ạ, cứ chém trên này nhiều khi lại như 02 cô gái ở phố đi bộ hôm trước.

Bình luận từ Facebook