Toàn quốc CLOSE

nanakizhang

Đại Tá
Hihi. Em giảm giá gốc rồi đó anh àh. Em làm bên BIDV mà- chi nhánh Phú Tài. Có lần em có tham khảo ý anh về Razka cho cốt SZLC ZJIK đấy anh. Về làm theo ý anh, quýnh bá đạo luôn. :):):). Nói thật với anh, em thích hàng mới cơ. A bỏ thêm ít tiền, quất luôn vợt mới. Cầm vợt mới thấy thích và cảm giác nó của mình hơn. Cây này gỗ cực đẹp, vẩy cá nhỏ và đều. Hôm bữa em cầm lên so với cây Vis custom của em, đẹp y chang cả.
Em sn 1980, tuổi con khỉ. :)
oh vậy e nhỏ hơn a rồi, e sn 86 thôi ạ.^^!. Đó giờ ko biết. sr a. Vợ e cũng làm bên BIDV. trước làm bên BIDV SG.

aunhh

Đại Tá
oh vậy e nhỏ hơn a rồi, e sn 86 thôi ạ.^^!. Đó giờ ko biết. sr a. Vợ e cũng làm bên BIDV. trước làm bên BIDV SG.
Hổng sao. Ae diễn đàn cả mà. Hổng biết thì xưng anh, chị cả, biết rồi thì xưng cho nó hợp tình thôi em àh. Giống hôm bữa comment với bác BAC...SUP, xưng là anh, sau đó bác nói tuổi ra thì lớn hơn tuổi hơn ba anh nữa, nên a gọi là bác luôn. :). Vậy em làm ở đâu? BIDV SG anh chưa ghé lần nào. Có lần ghé BIDV Tp HCM thôi. BX em bộ phận nào? Về nịnh bà xã cho a ứng tí tiền làm cây vợt mới luôn, " anh hứa là chung thủy với...em... TMB ZLC FL suốt đời, :D", bx cho liền àh. Điện thoại bà xã dùng lâu lắm rồi, giờ mua Z3 mới, tiếc tiền ko mua, nên a phải mua tặng cho bx xài nói vui, a thì lấy đt bx dùng ké, do đt a hư rồi. :D:D:D:D:D

Last edited:

nanakizhang

Đại Tá
Hổng sao. Ae diễn đàn cả mà. Hổng biết thì xưng anh, chị cả, biết rồi thì xưng cho nó hợp tình thôi em àh. Giống hôm bữa comment với bác BAC...SUP, xưng là anh, sau đó bác nói tuổi ra thì lớn hơn tuổi hơn ba anh nữa, nên a gọi là bác luôn. :). Vậy em làm ở đâu? BIDV SG anh chưa ghé lần nào. Có lần ghé BIDV Tp HCM thôi. BX em bộ phận nào? Về nịnh bà xã cho a ứng tí tiền làm cây vợt mới luôn, " anh hứa là chung thủy với...em TMB ZLC FL suốt đời, :D", bx cho liền àh. Điện thoại bà xã dùng lâu lắm rồi, giờ mua Z3 mới, tiếc tiền ko mua, nên a phải mua tặng cho bx xài nói vui, a thì lấy đt bx dùng ké, do đt a hư rồi. :D:D:D:D:D
phải lập quỹ đen để mua vợt a à :D, xin vợ ứng tiền mua vợt như là nhiệm vụ bất khả thi :D.a mua Z3 làm j, xúc con 5S xài sướng hơn đó a. :p. Bx e làm phòng QT rủi ro CN Phú Quốc

aunhh

Đại Tá
phải lập quỹ đen để mua vợt a à :D, xin vợ ứng tiền mua vợt như là nhiệm vụ bất khả thi :D.a mua Z3 làm j, xúc con 5S xài sướng hơn đó a. :p. Bx e làm phòng QT rủi ro CN Phú Quốc
Vợ a đang xài Iphone, giờ thích xài Sony giống anh. Nên giờ muốn đổi vì nó dễ dùng, xài bền, ok hơn, rẻ hơn. CN Phú Quốc ở đâu thế em? Cái vụ mua vợt của mấy ông như mình cũng gay nhỉ. Tiền lương vợ quản lý hết, mua cây vợt 3-4tr, bx nghiến răng. Hôm bữa anh làm cây Zhang RX, cũng lén mua, tiền thưởng nhận bằng tiền mặt, chớ nhận bằng chuyển khoản thì ....:D

nanakizhang

Đại Tá
Vợ a đang xài Iphone, giờ thích xài Sony giống anh. Nên giờ muốn đổi vì nó dễ dùng, xài bền, ok hơn, rẻ hơn. CN Phú Quốc ở đâu thế em? Cái vụ mua vợt của mấy ông như mình cũng gay nhỉ. Tiền lương vợ quản lý hết, mua cây vợt 3-4tr, bx nghiến răng. Hôm bữa anh làm cây Zhang RX, cũng lén mua, tiền thưởng nhận bằng tiền mặt, chớ nhận bằng chuyển khoản thì ....:D
CN Phú Quốc ở ngoài đảo Phú Quốc đó a :D. Vợ e mới chuyển về đó làm. 2 vc a làm cùng NH à? nên mới bọ quản lý chặc vậy hehe.

aunhh

Đại Tá
Show hàng ngày mới. Fix cho anh em nhiệt tình!!!:)

Frenzied

Đại Uý
Nói thật là bác cứ để giá cao ngất thế này ko anh em nào dám múc đâu bác ạ. Bởi vì với giá đó thì anh em sẽ chọn cách là ra shop mua cho nó thuận tiện và được chọn lựa theo ý mình. Theo em thì bác để giá tầm 3.7 hoặc 3.8 thì sẽ dễ bay hơn nhiều bác ạ. Đôi điều góp ý với bác mong bác đừng giận.

H_PL7

Thượng Sỹ
Nói thật là bác cứ để giá cao ngất thế này ko anh em nào dám múc đâu bác ạ. Bởi vì với giá đó thì anh em sẽ chọn cách là ra shop mua cho nó thuận tiện và được chọn lựa theo ý mình. Theo em thì bác để giá tầm 3.7 hoặc 3.8 thì sẽ dễ bay hơn nhiều bác ạ. Đôi điều góp ý với bác mong bác đừng giận.
Bồ kết comment bác này. Thôi, 3chai 8 đem xuống qn em ủng hộ bác luôn, bonus bữa nhậu, heeee

aunhh

Đại Tá
hehe. hàng mới mà. quan trọng là bác nào muốn mua, mình sẽ fix thêm tí

aunhh

Đại Tá
Bồ kết comment bác này. Thôi, 3chai 8 đem xuống qn em ủng hộ bác luôn, bonus bữa nhậu, heeee
hehe, e trai. giá này hơi căng. nếu e lấy, hôm nào a đi QN giao hàng. giá Inbox nhé. nếu ko bán đc, a cất tủ để dàng chơi luôn. :D

Bình luận từ Facebook