Close

club7337

Đại Tá
em đang có em KLHS cán ST tem đồng không số với tình trạng còn rất ngon, vân gỗ hinoki đẹp, bác nào có nhu cầu em xin nhượng lại, em sẽ gửi hình sau nếu bác nào cần inbox. Giá ra đi là 2,6tr ạ. Đã có hình em gửi rồi ạ

Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
em đang có em KLHS cán ST tem đồng không số với tình trạng còn rất ngon, vân gỗ hinoki đẹp, bác nào có nhu cầu em xin nhượng lại, em sẽ gửi hình sau nếu bác nào cần inbox. Giá ra đi là 2,6tr ạ
cho xem tí đê...:D:D

Trainee

Đại Tá
Vâng ạ, hót và super hát bác ạ
Để lúc nào rảnh chụp con KLHS cùi của mình lên ké, bán quách.
Tem đồng, có số, mua lại của bác Bachikho, chỉ là giờ bán mình sẽ bán kèm 2 mặt, không xé lẻ. Rũ tay cho sạch :D
KLHS+Target Pro + H3-50: Tổng combo 2.8tr
2 Mặt đánh từ tết tới giờ, Pro bị sứt tý góc 2h. Cả 2 mặt đều bị hụt chân (mũi, 2 bên ok) chừng 1.5mm.
@Trạng .... CÁ : FYI :D

club7337

Đại Tá
Để lúc nào rảnh chụp con KLHS cùi của mình lên ké, bán quách.
Tem đồng, có số, mua lại của bác Bachikho, chỉ là giờ bán mình sẽ bán kèm 2 mặt, không xé lẻ. Rũ tay cho sạch :D
KLHS+Target Pro + H3-50: Tổng combo 2.8tr
2 Mặt đánh từ tết tới giờ, Pro bị sứt tý góc 2h. Cả 2 mặt đều bị hụt chân (mũi, 2 bên ok) chừng 1.5mm.
@Trạng .... CÁ : FYI :D
Đang chơi sao lại phũ phàng cho em nó ra đi nhanh thế, em trình gà thì đã đành. À mà tại sao lại ko có mới nới cũ nhỉ :p

manhga_phuoclong

Đại Uý
Sao ai cũng bán hết thế này, mình thì có cây xấu nhưng cũng phải sữa sang cho em nó đẹp đẹp để đi oánh cho nó độc tí, chứ mấy e đời mới thì mua cũng nhanh thôi mà.hì, thôi giữ lại cho zui, sau này kiếm cũng không ra nữa, hì

Bình luận từ Facebook