close

club7337

Đại Tá
:rolleyes::rolleyes: em đánh dòng DHS thấy cũng khá hợp cũng đang mong muốn tìm Long V về thử nhưng vừa rồi đã chót lấy KLHS và đang trong quá trình thử nghiệm thấy chủ thớt đăng mà thèm quá cơ hay chủ thướt cho mượn về test vậy :rolleyes:

club7337

Đại Tá
Đòn mạnh nhưng xoay xở chậm.Giật càng mạnh,ĐP chặn bóng lại thì mình càng dễ chết,giật nửa vời thôi mới dễ ăn điểm vì khó mượn lực.Cốt nhẹ cần đánh mạnh vẫn đánh đc.Cần xoáy thì lắc cổ tay và đánh mỏng bóng.NHưng con này,ai dơ bạo lực thì tốt.Up cho chủ thớt vì nó vẫn là 1 trong những cốt vợt hay
đợt này không hiểu thế nào mà cẳng tay em cứ cử động thẳng tay là hơi bị đau ở khớp bác ạ! không biết có phải do hiệu ứng của Tàu đạo không bác nhỉ, hay động tác của em bị sai vậy. Bro xem thế nào tư vấn em với

nvh78

Đại Tá
Ca
đợt này không hiểu thế nào mà cẳng tay em cứ cử động thẳng tay là hơi bị đau ở khớp bác ạ! không biết có phải do hiệu ứng của Tàu đạo không bác nhỉ, hay động tác của em bị sai vậy. Bro xem thế nào tư vấn em với
Cái này bạn phải tìm hiểu xem có làm gì hay thực hiện những động tác gì trong ngày gây ảnh hưởng ko?Rồi từ cốt nhẹ chuyển sang cốt nặng cũng đau.Hoặc trong khi giật mặt Tàu mà cố khép nách như kiểu mặt Đức,Nhật cũng có thể gây đau.v.v...

club7337

Đại Tá
Ca

Cái này bạn phải tìm hiểu xem có làm gì hay thực hiện những động tác gì trong ngày gây ảnh hưởng ko?Rồi từ cốt nhẹ chuyển sang cốt nặng cũng đau.Hoặc trong khi giật mặt Tàu mà cố khép nách như kiểu mặt Đức,Nhật cũng có thể gây đau.v.v...
Giật bình thường như mọi hôm nhưng chắc em đánh liền khoảng 15 set nên chắc hơi quá sức, sẽ rút kinh nghiêm vậy

Bình luận từ Facebook