Toàn quốc CLose

Trainee

Đại Tá
Tối về anh lôi em zjk ra xem còn thơm tho ko? Để lâu ko mó tới em đó sợ em nó tủi thân. Anh sẽ cho cái áo rassant power xem!
ZJK ALC Thì FH đi với Target Pro là tuyệt luôn. Hôm nay đánh KLHS với Target Pro thì rất ổn, mỗi tội cán vẫn ko vừa, chắc rồi cũng phải quấn cán thôi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác Trạng dánh như thế nào vậy ah? Em đánh con zjk alc sang bàn nhẹ phều bị đối phương bạt cho cái thủng cả bụng! Thế là cho vào hộp để cả năm ko ngó tới! Anh kết hợp zjk alc với mặt vơt gì ah? Thanks!
+ Alc là cốt mềm, bác muốn chơi hay phải dùng mút trung bình cứng - cứng. Mấy mút mềm chỉ cắt, gò, kê, chặn...thôi, chứ tấn công kiểu như bác trông buồn cười và mệt lắm. Đối phương vừa đánh bóng, vừa nói chuyện đợi bóng bác đánh sang. HAHA.
Bác @tosiosHD nói quá chuẩn, thực ra, ZJK ALC đánh chỉ an toàn hơn VIS thôi, chứ nó là VIS mà, nhưng dễ đánh hơn, tất nhiên là sẽ ít xoáy hơn.

Bác @drsan nếu chơi ZJK ALC thì phải chơi theo kiểu khéo léo, đưa đẩy, giật nhẹ nhưng đặt góc, moi trái nhưng đẩy trơn, khiến cho đối chết theo kiểu ĐCM THẰNG NÀY ĐÁNH BÓNG LẰNG NHÀ LẰNG NHẰNG thì mới được, chứ nếu bác thích fang dồn dập rồi giết thì chuyển Long đi bác, còn nếu muốn khởi công trái rồi bạt giết thì đánh Inf là lành hơn.

drsan

Thượng Tá
Bác @tosiosHD nói quá chuẩn, thực ra, ZJK ALC đánh chỉ an toàn hơn VIS thôi, chứ nó là VIS mà, nhưng dễ đánh hơn, tất nhiên là sẽ ít xoáy hơn.

Bác @drsan nếu chơi ZJK ALC thì phải chơi theo kiểu khéo léo, đưa đẩy, giật nhẹ nhưng đặt góc, moi trái nhưng đẩy trơn, khiến cho đối chết theo kiểu ĐCM THẰNG NÀY ĐÁNH BÓNG LẰNG NHÀ LẰNG NHẰNG thì mới được, chứ nếu bác thích fang dồn dập rồi giết thì chuyển Long đi bác, còn nếu muốn khởi công trái rồi bạt giết thì đánh Inf là lành hơn.
cảm ơn @Trạng .... Cá, bác nói chuẩn không phải chỉnh!

Bình luận từ Facebook