Toàn quốc Close

chaunguyen

Đại Tá
E đi công tác nên ko để ý. Cốt cùng 2 mặt Ten e mới chơi được đúng 1 lần, và mới bóc mặt ra chưa dán lại vì lúc trước dán keo sữa nên định bóc ra dán lại nhưng chẳng có thời gian chơi, nên chưa chưa dán. E cũng định bán thật, nhưng mấy cao thủ khuyên e để đánh thêm vài trận để cảm nhận vậy nên nếu e bán e sẽ PM bác nhé. E up tí hình lên cho ae xem ko lại nghĩ e chém linh tinh.View attachment 41155 View attachment 41154
Bac khoe cua ha kaka dang can em mau do nhe hehe

ketquadi

Thượng Tá
Bac khoe cua ha kaka dang can em mau do nhe hehe
E đâu dám khoe đâu bác. Đầy ae ZJK SZLC còn chưa khoe kìa. E thích kiểu đánh của Ma Long nên cứ lăn tăn muốn muốn chuyển í mà. E đang tìm hiểu thêm tiện để đánh thêm 1 tgian bít đâu ko muốn xa e nó.

giaoluu

Đại Tá
E đâu dám khoe đâu bác. Đầy ae ZJK SZLC còn chưa khoe kìa. E thích kiểu đánh của Ma Long nên cứ lăn tăn muốn muốn chuyển í mà. E đang tìm hiểu thêm tiện để đánh thêm 1 tgian bít đâu ko muốn xa e nó.
Bao vợt bác mua ở đâu mấy xiền vậy

giaoluu

Đại Tá
Tuong xung la hop combo va hop ro minh danh....phong cach toan dien nhat. Ko phai la gia tri de so sanh. Vi gia tri la ao thoi. Chu that su mieng ten san xuat gia von cho san xuat hang loat co bao nhieu tien. Dau.
E đồng ý với bác điểm này, vợt hay nhất o phải vợt đắt nhất mà là combo hợp nhất

Bình luận từ Facebook