Close

phi hung

Đại Tá
hôm nay đã nhận chưa H? mình cũng chưa thấy;)
E vừa nhận rồi,đang dán B ơi,he he ku T nó hơi lề mề B thông cảm,nếu đến hôm B ra chưa nhận đc thì em đưa TẬN TAY :D ơ B không tặng em cây sar đồng no seri trên à,cũ thế em không chơi đâu

vcbshark

Đại Tá
Em không thích Sar (ngày xưa vì đắt, bây giờ vì hiểu) nhưng lúc nào cũng phải nhường cho em nó hai chữ CAO SANG, nhìn cứ như mấy bạn gái lớp 12 em ngày xưa, mơn mởn và căng sự sống

Dongnh

Thượng Sỹ
Hàng của Bác @Red Arc nhìn thấy mê quá. Xin hỏi chút, mình sưu tầm được cây Primorac tem lùn nhưng sao cán không thấy bướm (cũng không có dấu gắn bướm vào cán luôn). .

Red Arc

Đại Tá
Hàng của Bác @Red Arc nhìn thấy mê quá. Xin hỏi chút, mình sưu tầm được cây Primorac tem lùn nhưng sao cán không thấy bướm (cũng không có dấu gắn bướm vào cán luôn). .
Theo em biết thì dòng này kg có logo bướm đồng sau đuôi đâu anh. Cây của em đẹp hơn, nhưng cái bướm đen thì em nghĩ là được ngta đóng thêm vào vì có thể nfta nghĩ nó bị mất bướm

lamtq

Đại Tá
Hà Nội trời bắt đầu trở lạnh... Mùa này mà bạn bè ở xa đến đến thăm nhà, quây quần bên nồi lẩu, thưởng thức rượu ngon thì thật tuyệt... :rolleyes:
Nghe bác tả mà nuớc dãi chảy ào ào.thèm wá
Theo em biết thì dòng này kg có logo bướm đồng sau đuôi đâu anh. Cây của em đẹp hơn, nhưng cái bướm đen thì em nghĩ là được ngta đóng thêm vào vì có thể nfta nghĩ nó bị mất bướm
View attachment 29910
@Red Arc luc nao cung có sẵn bứớm nhỉ:oops:

Bình luận từ Facebook