Close !!!!!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Close!!!!

Attachments

834 KB · Đọc: 0
    781.5 KB · Đọc: 0
Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Đúng là đừng nghe...kể chuyện, đừng nghe nghiện trình bày. Mới khen nức nở hôm trước. Đúng là con nghiện...cốt :D
Kệ em. Ko mua em lại để đánh. Em ko chê em này điểm gì ngoài chân hơi to. Đùi hơi mập. Sức em yếu ko bê được. Trình em còi nhưng thích đổi món liên tục mới khổ. Chán cơm thèm phở chán phở lại ăn mỳ tôm

tosiosHD

Đại Tá
Thằng em này mới tham gia phần rao vặt, chưa có sính lễ gì ra mắt anh em mà định làm loạn phần rao vặt này lên à? Tốc độ đưa các em lên sàn của em làm bọn anh chóng mặt! Nhanh hơn cả chặt cốt nhóm bếp. Sợ thật !!!!!!!!!!!!

lehuy2507

Đại Tá
Cây này đánh sướng nhất trong những cây em thử nhưng thấy bẩu cây p900 mơi ra ngon nên em muốn thử chưa thử avx bao giờ. Em này em chọn rất kỹ gỗ cực già, mới ngủ có 2 đêm thôi vẫn còn lưu luyến lắm. Giá rước em nó là 550k bao ship. Ngủ mỗi tiếng mất 70k, trải nghiệm tốn kém quá ợ :(:D. Số em là 0987.078.333 View attachment 25555View attachment 25556
Anh .... Qua that la kho chieu :confused:. Co cay TMB Spirt lam luon di anh :D

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Anh .... Qua that la kho chieu :confused:. Co cay TMB Spirt lam luon di anh :D
Cây siprit a ko bán đâu. A cất tủ rồi. Cây liberty chơi rất ngon nếu nó nhẹ và cán bé một tí thì a sẽ ko bán đâu. Cây p900 cũng tương tự cây liberty lại mới ra cán bé hơn trọng lượng nhẹ hơn nên đang rất muốn trải nghiệm. Mút Ten của em đánh rất ngon rất hợp rơ anh:)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Thằng em này mới tham gia phần rao vặt, chưa có sính lễ gì ra mắt anh em mà định làm loạn phần rao vặt này lên à? Tốc độ đưa các em lên sàn của em làm bọn anh chóng mặt! Nhanh hơn cả chặt cốt nhóm bếp. Sợ thật !!!!!!!!!!!!
Chỉ anh hiểu em =)). Cũng là cơ hội cho người khác muôn trải nghiệm như em thôi mà

tosiosHD

Đại Tá
Chỉ anh hiểu em =)). Cũng là cơ hội cho người khác muôn trải nghiệm như em thôi mà
Trong mắt anh bây giờ thì em ko phải là người trải nghiệm vợt mà là 1 kẻ...đốt tiền. Trải nghiệm vợt mà chỉ sau 30 phút, sau 1-2 hôm thì có lẽ chưa hiểu gì về nó cả! Ngay như chuyên gia Hoả Châu họ cũng trải nghiệm P900 vài tuần thì mới có review đầy đủ cho anh em được. Đằng này thì...

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Trong mắt anh bây giờ thì em ko phải là người trải nghiệm vợt mà là 1 kẻ...đốt tiền. Trải nghiệm vợt mà chỉ sau 30 phút, sau 1-2 hôm thì có lẽ chưa hiểu gì về nó cả! Ngay như chuyên gia Hoả Châu họ cũng trải nghiệm P900 vài tuần thì mới có review đầy đủ cho anh em được. Đằng này thì...
Ý a nói em ngu đúng ko? Mỗi người một sở thích a ko thể áp đặt suy nghĩ của anh cho em được. Đốt tiền hay ko tự em biết. Đúng là để hiểu một cây vợt hay cần thời gian. Em ko chê cây liberty này mà nói rõ là nó nặng và cán to khó chơi. Cái này 10 năm nữa nó vẫn thế thôi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook