CLOSE

anhkhoi

Đại Tá
Người bán ai chả muốn bán với giá cao, nhưng để công bằng với quy định đã đề ra nên đành phải xử vậy, không thôi anh em lại ném đá :)
Đã nhận được tiền của @tuankhoai :)
Chúc anh em đầu tuần vui vẻ.

tieuho_8x

Đại Tá
của chú mày là có đậm nhưng màu thì sai :p màu đỏ này cơ mà, trong khi quy định thế chú mày lại màu này
Ây xầy...bắt chẹt nhau thế thì e bít làm thao =]]
Bia rượu bb thì sao mà chuẩn chỉ 100% đc. Thôi e chả quan tâm đâu,cho vui ai de vui chả nổi hoho

tuankhoai

Đại Tá
Ây xầy...bắt chẹt nhau thế thì e bít làm thao =]]
Bia rượu bb thì sao mà chuẩn chỉ 100% đc. Thôi e chả quan tâm đâu,cho vui ai de vui chả nổi hoho
uhm, cũng ko nên trách chủ thread được, nếu để cho người giá cao thì lại khác đằng này chủ thread để cho người giá thấp. mặc dù người bán ai cũng muốn bán giá cao. a nghĩ bác @anhkhoi cũng muốn tạo ra sự công bằng và đúng luật để làm tiền đề cho các cuộc đấu giá sau. cá nhân anh thì tưởng là chú đấu giá được, sáng nay a đi làm vào xem mới biết là được.

tieuho_8x

Đại Tá
uhm, cũng ko nên trách chủ thread được, nếu để cho người giá cao thì lại khác đằng này chủ thread để cho người giá thấp. mặc dù người bán ai cũng muốn bán giá cao. a nghĩ bác @anhkhoi cũng muốn tạo ra sự công bằng và đúng luật để làm tiền đề cho các cuộc đấu giá sau. cá nhân anh thì tưởng là chú đấu giá được, sáng nay a đi làm vào xem mới biết là được.
E thì luôn lấy cái vui vẻ làm đầu thôi,chứ hàng đấu giá ai dành đc cũng là ok. Vui là chính chứ trách móc nhau làm j cho mau già bác ạ ^^

tuankhoai

Đại Tá
chuẩn đấy, cho giá thấp xuống 1 chút thì kích thích người đấu giá hơn, giá ra đi chắc chắn cũng ko dưới 6 củ được.

minh_nhatrang

Binh Nhì
Thấy hình thức đấu giá của @Red Arc hay hay nên để tạo điều kiền cho anh em chém gió relax cuối tuần, mình xin đấu giá cây Mizutani Super ZLC
Thời gian: bắt đầu từ lúc đăng tin và kết thúc lúc 24h00 ngày chủ nhật 17/8/2014
(Trong ngày thứ 2 thì giao dịch và chuyển hàng)

Giá khởi điểm: 6.000k

Bước giá: 50k

(thể hiện trong comment đấu giá bằng font chữ đậm, màu đỏ)
Người thắng cuộc sẽ là người trả giá cao nhất cuối cùng và không trễ hơn thời gian kết thúc đã quy định (theo giờ diễn đàn).

Sau đây là hình ảnh siêu mẫu:

Bình luận từ Facebook