close

Red Arc

Đại Tá
EM TRẢ LỜI BÁC RỒI ĐÓ.....HÀNG EM LƯỠNG LỰ CÓ NÊN MUA HAY KHÔNG....ĐANG CÓ KHÚC MẮT VỀ GIÁ CẢ
Khúc mắc thì cứ đưa giá chính xác em nó đòi cưới ra đây để anh em cùng trao đổi thiệt hơn rồi quyết định.... Dễ òm!

subin

Đại Tá
Khúc mắc thì cứ đưa giá chính xác em nó đòi cưới ra đây để anh em cùng trao đổi thiệt hơn rồi quyết định.... Dễ òm!
hỏi rồi anh nó tính bằng euro ...hic hic...:confused: nó fix cho em tối đa là 149 Euro là hết đát:(

lutran

Hạ Sỹ
Em NA ST này đang trong tay tôi nè, bị đau vai và chuyển công tác xa nên có ý định gả em nó cho ai đam mê và biết trân trọng em nó, bởi vì em nó rất ... rất già nhưng vẫn nuột nà và biết chiều chuộng lắm!

thinhnguyen

Đại Tá
Rảnh rổi sanh nông nổi.....
Mua đi... nghe đồn năm sau những cây thuần gổ giá tăng gấp ngàn lần tương đương cái ngàn vàng.
Vì dạo này khủng bố quấy rối quá.... đặt bom, mìn.... làm cho thiên tai quá. Ko còn cây cối cảng ngăn nên vợt thuần gổ bị cấm sx.

Ttfan2012

Đại Tá
Rảnh rổi sanh nông nổi.....
Mua đi... nghe đồn năm sau những cây thuần gổ giá tăng gấp ngàn lần tương đương cái ngàn vàng.
Vì dạo này khủng bố quấy rối quá.... đặt bom, mìn.... làm cho thiên tai quá. Ko còn cây cối cảng ngăn nên vợt thuần gổ bị cấm sx.
Điều này ko tác động nhiều đến thị trường VN đâu bạn à vì người mình toàn đánh tamca thôi à. :)

tosiosHD

Đại Tá
Em NA ST này đang trong tay tôi nè, bị đau vai và chuyển công tác xa nên có ý định gả em nó cho ai đam mê và biết trân trọng em nó, bởi vì em nó rất ... rất già nhưng vẫn nuột nà và biết chiều chuộng lắm!
Em NA ST này đang trong tay tôi
nè, bị đau vai và chuyển công tác xa nên
có ý định gả em nó cho ai đam mê và biết
trân trọng em nó, bởi vì em nó rất ... rất già
nhưng vẫn nuột nà và biết chiều chuộng
lắm!
Cho giá đẹp đi bạn ơi! Quảng cáo nhiều quá đấy?!

Bình luận từ Facebook