close

phi hung

Đại Tá
12 củ hả anh? Thế có lẽ chính vì vậy em mới chọn zjk alc đời đầu để dùng a ạ. :-D
Nói thật trình a e mình oánh ALC anh sợ thiếu lực đấy,đòn không ác đúng không tại anh toàn chơi zlc mà nhiều lúc oánh vẫn chưa thấy tên lửa :)

Ttfan2012

Đại Tá
Hôm nào em lên GL để kiểm nghiệm xem ALC nó thế nào,anh đoán trước là chú thua đấy hí hí
Đòn zlc đúng là rất hiền anh ạ. Tốc độ thì ko bằng tamca mà độ xoáy và hiểm thì lại ko bằng cốt alc và gỗ. Còn chuyện thua thắng còn phải do trình độ và phong độ của hôm thi đấu cụ thể. :)

phi hung

Đại Tá
Đòn zlc đúng là rất hiền anh ạ. Tốc độ thì ko bằng tamca mà độ xoáy và hiểm thì lại ko bằng cốt alc và gỗ. Còn chuyện thua thắng còn phải do trình độ và phong độ của hôm thi đấu cụ thể. :)
A thấy cây nào a giật cũng xoáy la lá như nhau em ah,a muốn xoáy nhìu thì a vòng cung tay ôm bóng nhiều là xoáy hơn,lên a chơi zlc thích hơn

lutran

Hạ Sỹ

Ttfan2012

Đại Tá
Các cây này sản xuất sau rùi, vân gỗ tạm được nhưng khá non. Cây này mới thật sự là tuyệt chủng vì nó là đời đầu tiên, gỗ limba đẹo và già đến mức hình thành vân mây! Hì hì... xem đỡ ghiền nhé!
Oh mình thấy cây nào của mình cũng vậy mà, từ long 3, virtuoso cho đến jun super đều vân mây hết.

lutran

Hạ Sỹ
Các cây này sản xuất sau rùi, vân gỗ tạm được nhưng khá non. Cây này mới thật sự là tuyệt chủng vì nó là đời đầu tiên, gỗ limba đẹp và già đến mức hình thành vân mây! Hì hì... xem đỡ ghiền nhé!

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.7 MB · Đọc: 0

Ttfan2012

Đại Tá
A thấy cây nào a giật cũng xoáy la lá như nhau em ah,a muốn xoáy nhìu thì a vòng cung tay ôm bóng nhiều là xoáy hơn,lên a chơi zlc thích hơn
Zlc vẫn xoáy mà anh. Chỉ có điều ko hiểu sao em cứ thấy nó hiền hiền kiểu gì ấy. Vì nếu đòn nó đủ xoáy thì hội Tàu khựa nó đã đánh từ lâu rùi. Nhưng tụi nó chỉ đánh zlf và alc thôi a ạ.

phi hung

Đại Tá
Zlc vẫn xoáy mà anh. Chỉ có điều ko hiểu sao em cứ thấy nó hiền hiền kiểu gì ấy. Vì nếu đòn nó đủ xoáy thì hội Tàu khựa nó đã đánh từ lâu rùi. Nhưng tụi nó chỉ đánh zlf và alc thôi a ạ.
Em ơi mình không bằng một nửa của bọn nó đâu,đến chuyên nghiệp của mình còn kém tụi nó nữa,lên anh nghĩ mình chưa đủ kỹ thuật và thể lực để chơi alc đạt đến độ tối đa như tụi nó

lutran

Hạ Sỹ
Quá đẹp!
Xin
Quá đẹp!
Xin lưu ý các chiến hữu là chỉ NA ST (FL mình không rõ) đời đầu tiên mặt vợt mới tròn đều và hơi thuôn theo chiều dọc vì hãng Nitaku lúc bấy giờ áp dụng nguyên lý khí động học cho cốt vợt, nên những cây này chỉ dùng cho tuyển và chỉ sản xuất 1 đợt. Các đợt sau này (do thành công vang dội của NA & Violin) mặt vợt hơi bị vuông vuông! Không biết vì lý do gì nhưng chắc rằng do gấp gáp lấy thị phần hoặc sản xuất cho thị trường ngoài Nhật bản chăng?

Ttfan2012

Đại Tá
Em ơi mình không bằng một nửa của bọn nó đâu,đến chuyên nghiệp của mình còn kém tụi nó nữa,lên anh nghĩ mình chưa đủ kỹ thuật và thể lực để chơi alc đạt đến độ tối đa như tụi nó
Em thì nghĩ mình đang bị lạc hậu hơn so với thế giới ở kỹ thuật anh ạ. Vì ai trong thế giới Sardius là Quốc vợt này cũng quan niệm về quả giật phải nhanh mạnh tuyệt đối nên đã xem nhẹ xoáy và điểm rơi. Em thì ko theo trường phái "trọng lực" đấy từ đầu nên chỉ hợp với cốt trung bình mềm a ạ.

phi hung

Đại Tá
Em thì nghĩ mình đang bị lạc hậu hơn so với thế giới ở kỹ thuật anh ạ. Vì ai trong thế giới Sardius là Quốc vợt này cũng quan niệm về quả giật phải nhanh mạnh tuyệt đối nên đã xem nhẹ xoáy và điểm rơi. Em thì ko theo trường phái "trọng lực" đấy từ đầu nên chỉ hợp với cốt trung bình mềm a ạ.
Uh anh có nghe về điều này rồi nhưng ALC có vẻ hạp với lớp trẻ hơn a e mềnh :)

Ttfan2012

Đại Tá
Uh anh có nghe về điều này rồi nhưng ALC có vẻ hạp với lớp trẻ hơn a e mềnh :)
Em đánh nhiều quả và đòn đều đều nên chỉ có alc và thuần gỗ là đáp ứng đc thôi anh ạ. Chứ nếu bảo em phát lực mạnh một hai phát chết luôn thì có khi em lại đi trc. :-D

phi hung

Đại Tá
Em đánh nhiều quả và đòn đều đều nên chỉ có alc và thuần gỗ là đáp ứng đc thôi anh ạ. Chứ nếu bảo em phát lực mạnh một hai phát chết luôn thì có khi em lại đi trc. :-D
Hí hí anh rất thích chặn người nào giật đều đều đấy,P có đứa em cũng dơ như em giật đều hai càng anh rất yêu ;),hôm đó gọi chú đó lên để gặp em lun cho hai bên đối giật

Ttfan2012

Đại Tá
Hí hí anh rất thích chặn người nào giật đều đều đấy,P có đứa em cũng dơ như em giật đều hai càng anh rất yêu ;),hôm đó gọi chú đó lên để gặp em lun cho hai bên đối giật
Okie. Em đang trong quá trình quen dần với mặt Nhật nên có thể là bị đỡ hết đòn thật. :)

Bình luận từ Facebook